ሁሉም ምድቦች

EN

የመሠረት ጣቢያ ገመድ

መነሻ ›የምርት>Pigtail።>የመሠረት ጣቢያ ገመድ > የምርት ዝርዝር

  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600652678531901.png
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600246206435732.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600246205461381.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600246206932061.jpg

ከቤት ውጭ የኦፕቲክ ፋይበር ፓትኮርድ አ.ማ ዩፒሲ FC ዩፒሲ


ጥያቄ
  • ፈጣን ዝርዝሮች
  • ቅድሚያ
  • አጋር
  • መተግበሪያ
  • በየጥ
  • ጥያቄ
ፈጣን ዝርዝሮች

የፋይበር ኦፕቲክ ማገናኛ የቃጫውን ሁለቱን የፊት ገጽታዎች በትክክል ያገናኛል። በጣም አስፈላጊው ነገር ከሚያስተላልፈው ፋይበር የሚመነጨው የኦፕቲካል ኢነርጂ ከከፍተኛው መጠን ጋር ከሚቀበለው ፋይበር ጋር እንዲጣመር የሁለቱንም ቃጫዎች መጥረቢያዎች ማስተካከል ነው ፡፡ በኦፕቲካል አገናኝ ውስጥ በመሳተፉ ምክንያት በስርዓቱ ላይ ያለው ተጽዕኖ አነስተኛ ነው።

የቴክኖሎጂ መረጃ

ንጥልመለኪያመረጃ
ስም-PATCHCORD FC / UPC-FC / UPC SM G652D SX PVC 3.0
PN-APT-TX-FC / UPC-FC / UPC-SX-D2-PVC-3.0
የፋይበር አይነት-G652D/G657A1/G657A2
የውጤት ሜታል-PVC / LSZH
የሞገድናም &1310 / 1550
የማስገባት ኪሳራdB≤0.3
መመለስ ኪሳራdB≥50 (ፒሲ ፣ ዩፒሲ) ; ≥60 (APC)
ተደጋጋሚdB≤0.1
ተሰኪዎች ጊዜS≥1000
መለዋወጥ-≤0.2
የተጠቂ ጥንካሬN≥50
የስራ ጊዜ-NUMNUMX ~ 40
ማከማቻ ሙቀት.-NUMNUMX ~ 40

ዝርዝሮችን መውሰድ

ርዝመትኪቲ (ኮምፒዩተሮች) / ካርቱየካርቶን መጠን (ሚሜ)አእዋፍ (ኪ.ግ.)GW (ኪግ)
1m1600570 * 430 * 4603031.4
2m1200570 * 430 * 4602627.4
3m1000570 * 430 * 46023.625
5m800570 * 430 * 46023.124.5
10m500570 * 430 * 46021.623
15m400570 * 430 * 46025.627
20m320570 * 430 * 46026.527.9

1

የምርት መሸጫ ነጥብ

በተለያዩ አስቸጋሪ ሁኔታዎች ውስጥ የመስክ ገመድ አስተማማኝነት እና ሕይወት ለማረጋገጥ ከፍተኛ ጥንካሬን የሚቋቋም ፋይበርን ይቀበሉ

ልዩ የልብስ ሽፋን እና የሁለተኛው ሽፋን አወቃቀር ሜካኒካዊ እና አካባቢያዊ ጭንቀቶችን ለመምጠጥ ይችላል ፣ እናም የኬብሉ አባሪ ኪሳራ አነስተኛ ነው

ከፍተኛ ጥንካሬ ፣ ቀላል ክብደት እና ከፍተኛ ክብደት-ወደ-ክብደት ጥምርታ; ክብ ሽፋኑ የታመቀ እና በተለይም ለተደጋጋሚ ጊዜ መልሶ ለማገገም ተስማሚ ነው

ነበልባል- retardant ከፍተኛ ጥንካሬ መከላከያ እጅጌ ፣ ከፍተኛ የኦክስጂን መረጃ ጠቋሚ ፣ ጥሩ የእሳት ነበልባል መዘግየት ፣ የዘይት እና የኬሚካል ዝገት መቋቋም ፣ የእንባ መቋቋም ፣ ዝቅተኛ የሙቀት መጠን መለዋወጥ ፣ ጠንካራ የመለጠጥ ችሎታ ፣ ጥሩ የጭንቀት መንቀጥቀጥ ፣ የመልበስ መቋቋም የሚችል ግፊት ጃኬት

አጋር
  • ያልተፈታ

  • ያልተፈታ

  • ያልተፈታ

  • ያልተፈታ

የትግበራ ሁኔታ

1) ላን ፣ ዋን እና ሜትሮ አውታረ መረቦች                                       

2) የ FTTH ፕሮጀክት እና የ FTTX ማሰማሪያዎች                                       

3) CATV ስርዓት                                               

4) GPON ፣ EPON                                       

5) የፋይበር ኦፕቲክ የሙከራ መሳሪያዎች                                       

6) ዳታ-ቤዝ ያስተላልፉ ብሮድባንድ ኔት                                               

በየጥ

ጥ 1 ለዚህ ምርት ናሙና ትዕዛዝ ሊኖርኝ ይችላል?

መ: አዎ, ለመሞከር እና ጥራት ለመለየት የናሙና ትዕዛዝ እንቀበላለን. የተቀላቀሉ ናሙናዎች ተቀባይነት አላቸው.


Q2. ስለ አመታት ጊዜው?

መ: ናሙና ከ1-2 ቀናት ይፈልጋል ፣ የጅምላ ምርት ጊዜ ከ1-2 ሳምንታት ይፈልጋል።


Q3. ዕቃዎችን እንዴት ይልካሉ እና ለመድረስ ምን ያህል ጊዜ ይወስዳል?

መ: አብዛኛውን ጊዜ በ DHL, UPS, FedEx ወይም TNT ይጓዛል. ለመምጣት ብዙውን ጊዜ 3-5 ቀናት ይወስዳል. የአየር መንገድ እና የባህር ትራንስፖርትም እንደ አማራጭ.


Q4: ለምርቶቹ ዋስትና መስጠት አለብዎት?

መ አዎን አዎን ለመደበኛ ምርቶቻችን 1-2 ዓመት ዋስትና እንሰጣለን ፡፡


Q5: ስለ የመላኪያ ጊዜስ ??

መ: 1) ናሙናዎች-በአንድ ሳምንት ጊዜ ውስጥ ፡፡ 2) ዕቃዎች-አብዛኛውን ጊዜ ከ15-20 ቀናት ፡፡

ለበለጠ መረጃ