ሁሉም ምድቦች

EN

ፈጣን አገናኝ።

መነሻ ›የምርት>FTTH ተከታታይ>ፈጣን አገናኝ። > የምርት ዝርዝር

  • https://www.qdapt.com/upload/product/1655705810140481.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1655705810618349.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1655705811607495.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1655705811297926.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1655705812473470.jpg

fast connector


ጥያቄ
  • ፈጣን ዝርዝሮች
  • ቅድሚያ
  • አጋር
  • መተግበሪያ
  • በየጥ
  • ጥያቄ
ፈጣን ዝርዝሮች

SC APC UPC single mode fast connector terminates the end of an optical fiber, and enables quicker connection and disconnection than splicing.

The connectors mechanically couple and align the cores of fibers so light can pass. Better connectors lose very little light due to reflection or misalignment of the fibers.

ዝርዝር

ቁሳዊ ፕላስቲክ
ከለሮች አረንጓዴ እና ጥቁር
የሙቀት ክልል -40 ℃ - 85 ℃
የማስገባት ኪሳራ ከ 0.3 ዲሲ በታች።
መጠን 52 x 9 x 8.1mm

የፋይበር አይነት SM
የገጽታ መጥረጊያ SC / APC
ከለሮች አረንጓዴ
የማስገባት ኪሳራ ≤0.3dB
ኪሳራ መመለስ ≥60dB
የጋራ ጽናት 10 ጊዜ
የ ofል ቁሳቁስ ኤ ቢ ኤስ ኤ
መተግበሪያዎች 2.0ሚሜ × 3.0 ሚሜ & 2.0 ሚሜ × 1.6 ሚሜ ወይም FTTH ጠጋኝ ገመድ
የፋይበር ዲያሜትር 125um
የመሸከምና ጥንካሬ ≥20N
የመቆለፊያ ጥንካሬ ≥20N
የሙቀት ዑደት ≤0.3dB
ንዝረት ≤0.2dB
ትኩሳት -40 ℃ ~ + 80 ℃

ዝርዝሮችን መውሰድ

ፈጣን ማገናኛ PCS/ሣጥን PCS/ካርቶን(ሚሜ) GW
SC/UPC፣SC/APC 10 2000,570 * 430 * 460 30

የምርት መሸጫ ነጥብ

የእሱ ጥቅሞች ሙሉ በሙሉ መቁረጥ, ትክክለኛ አሰላለፍ, የመለጠጥ ተራራ, አስተማማኝ ማሰር, ወዘተ, ምልክቱን ዝቅተኛ ኪሳራ ሊያደርግ ይችላል.

የኦፕቲካል ፊልድ መሰብሰቢያ ማያያዣዎች ትክክለኛነት ሜታሊካል ቪ-ግሩቭ አካላት ከኮ-አክሲያል ራስን ማእከል ጋር ፣ እጅግ በጣም ጥሩ እና ዘላቂ የመጠገን ንብረት።

አወቃቀሩ በልዩ ሳጥን-ግንባታ ክሪምፕንግ ቴክኖሎጂ ላይ የተመሰረተ ነው.

የቢንዲንግ ፋይበርን ማቅረቡ ገመዱን ከመጎተት ይከላከላል.

ጠንካራ የቤት ውስጥ አከባቢን ለመቋቋም የሽፋኑ የተቀናጀ ጥበቃ።

ከተቋረጠ በኋላ ሁለቱም የኦፕቲካል እና የሜካኒካል አፈጻጸም ለ FTTH ፋይበር ኦፕቲክ ፈጣን ማገናኛ/ፈጣን ፋይበር ማገናኛ ደረጃ ላይ ይደርሳል።

አጋር
  • ያልተፈታ

  • ያልተፈታ

  • ያልተፈታ

  • ያልተፈታ

የትግበራ ሁኔታ

1) FTTh ፣ የኦፕቲካል ፋይበር ክፍል መስመር መልሶ ግንባታ

2) CATV, የቴሌኮሙኒኬሽን አውታረ መረቦች

3) ሜትሮ አውታረ መረብ ፣ የአካባቢ አውታረ መረብ (LAN)

4) የቀን ማቀነባበሪያ መረቦች

በየጥ
  • ጥ 1 ለዚህ ምርት ናሙና ትዕዛዝ ሊኖርኝ ይችላል?

    መ: አዎ, ለመሞከር እና ጥራት ለመለየት የናሙና ትዕዛዝ እንቀበላለን. የተቀላቀሉ ናሙናዎች ተቀባይነት አላቸው.

  • Q2. ስለ አመታት ጊዜው?

    መ: ናሙና ከ1-2 ቀናት ይፈልጋል ፣ የጅምላ ምርት ጊዜ ከ1-2 ሳምንታት ይፈልጋል።

  • Q3. ዕቃዎችን እንዴት ይልካሉ እና ለመድረስ ምን ያህል ጊዜ ይወስዳል?

    መ: አብዛኛውን ጊዜ በ DHL, UPS, FedEx ወይም TNT ይጓዛል. ለመምጣት ብዙውን ጊዜ 3-5 ቀናት ይወስዳል. የአየር መንገድ እና የባህር ትራንስፖርትም እንደ አማራጭ.

  • Q4: ለምርቶቹ ዋስትና መስጠት አለብዎት?

    መ አዎን አዎን ለመደበኛ ምርቶቻችን 1-2 ዓመት ዋስትና እንሰጣለን ፡፡

  • Q5: ስለ የመላኪያ ጊዜስ ??

    መ: 1) ናሙናዎች-በአንድ ሳምንት ጊዜ ውስጥ ፡፡ 2) ዕቃዎች-አብዛኛውን ጊዜ ከ15-20 ቀናት ፡፡

ለበለጠ መረጃ