< img height="1" width="1" style="display:none" src="https://www.facebook.com/tr?id=1367055820384037&ev=PageView&noscript=1" />
ሁሉም ምድቦች

EN
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1599472373668730.png
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1599472374770475.png

1X2፣ አይዝጌ ብረት ቲዩብ አይነት፣FBT COUPler፣50:50


ጥያቄ
  • ፈጣን ዝርዝሮች
  • ቅድሚያ
  • አጋር
  • መተግበሪያ
  • በየጥ
  • ጥያቄ
ፈጣን ዝርዝሮች

FBT Splitter Fused Biconical Tape ቴክኖሎጂን በመጠቀም የተሰራ የኦፕቲካል ሃይል አስተዳደር መሳሪያ አይነት ነው። አነስተኛ መጠን፣ ከፍተኛ አስተማማኝነት፣ ርካሽ ዋጋ እና ጥሩ የሰርጥ-ወደ-ቻናል ወጥነት ያለው ሲሆን በPON አውታረ መረቦች ውስጥ የኦፕቲካል ሲግናል ሃይል ክፍፍልን ለመገንዘብ በሰፊው ጥቅም ላይ ይውላል።

ንጥል

1x2

የፋይበር አይነት

G657A/G652D

የሚሰራ የሞገድ ርዝመት

1310/1490/1550

መደበኛ የማስገባት ኪሳራ (ዲቢ)

≤3.7

ወጥነት (ዲቢ)

≤0.8

ፒዲኤል (ዲቢ)

≤0.2

የሞገድ ርዝመት ጥገኛ ኪሳራ (ዲቢ)

≤0.8

መመለሻ ማጣት (ዴሲ)

≥55(ፒሲ/ዩፒሲ)፣≥60(ኤፒሲ)

መመሪያ (ዲቢ)

≥55

የአሠራር ሙቀት. ጋንግ

-40 ℃ ~ + 85 ℃

ንጥል1x2
ርዝመት*ስፋት*ቁመት (ሚሜ)3.0*54,3.0*60,3.5*66
አያያዥSC/UPC፣SC/APC

የምርት መሸጫ ነጥብ

ዝቅተኛ የማስገባት ኪሳራ ፣ ዝቅተኛ ፒዲኤል እና ከፍተኛ አስተማማኝነት

ከፍተኛ የመመለሻ ኪሳራ እና ጥሩ ተደጋጋሚነት

ሰፊ የሞገድ ክልል

በጣም ጥሩ የሰርጥ-ወደ-ሰርጥ ወጥነት

ሁሉም ምርቶች GR-1209-CORE እና GR-1221-CORE መስፈርቶችን ያሟላሉ።

አጋር
  • ያልተፈታ

  • ያልተፈታ

  • ያልተፈታ

  • ያልተፈታ

የትግበራ ሁኔታ

1) ላን ፣ ዋን እና ሜትሮ አውታረ መረቦች

2) የ FTTH ፕሮጀክት እና የ FTTX ማሰማሪያዎች

3) CATV ስርዓት

4) GPON ፣ EPON

5) የፋይበር ኦፕቲክ የሙከራ መሳሪያዎች

6) ዳታ-ቤዝ ያስተላልፉ ብሮድባንድ ኔት

በየጥ

ጥ 1 ለዚህ ምርት ናሙና ትዕዛዝ ሊኖርኝ ይችላል?

መ: አዎ, ለመሞከር እና ጥራት ለመለየት የናሙና ትዕዛዝ እንቀበላለን. የተቀላቀሉ ናሙናዎች ተቀባይነት አላቸው.


Q2. ስለ አመታት ጊዜው?

መ: ናሙና ከ1-2 ቀናት ይፈልጋል ፣ የጅምላ ምርት ጊዜ ከ1-2 ሳምንታት ይፈልጋል።


Q3. ዕቃዎችን እንዴት ይልካሉ እና ለመድረስ ምን ያህል ጊዜ ይወስዳል?

መ: አብዛኛውን ጊዜ በ DHL, UPS, FedEx ወይም TNT ይጓዛል. ለመምጣት ብዙውን ጊዜ 3-5 ቀናት ይወስዳል. የአየር መንገድ እና የባህር ትራንስፖርትም እንደ አማራጭ.


Q4: ለምርቶቹ ዋስትና መስጠት አለብዎት?

መ አዎን አዎን ለመደበኛ ምርቶቻችን 1-2 ዓመት ዋስትና እንሰጣለን ፡፡


Q5: ስለ የመላኪያ ጊዜስ ??

መ: 1) ናሙናዎች-በአንድ ሳምንት ጊዜ ውስጥ ፡፡ 2) ዕቃዎች-አብዛኛውን ጊዜ ከ15-20 ቀናት ፡፡

ለበለጠ መረጃ