ሁሉም ምድቦች

EN

MU የፋይበር ኦፕቲክ አገናኝ

መነሻ ›የምርት>ፓትቻርክ>MU የፋይበር ኦፕቲክ አገናኝ > የምርት ዝርዝር

  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600652063946412.png
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1599459430118476.png
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1599459478535544.png

አ.ስ. APC APC LC APC LC UPC አማራጭ የፋይበር አገናኝ ኦኤም


ጥያቄ
  • ፈጣን ዝርዝሮች
  • ቅድሚያ
  • አጋር
  • መተግበሪያ
  • በየጥ
  • ጥያቄ
ፈጣን ዝርዝሮች

የፋይበር ኦፕቲክ ማገናኛ የቃጫውን ሁለቱን የፊት ገጽታዎች በትክክል ያገናኛል። በጣም አስፈላጊው ነገር ከሚያስተላልፈው ፋይበር የሚመነጨው የኦፕቲካል ኢነርጂ ከከፍተኛው መጠን ጋር ከሚቀበለው ፋይበር ጋር እንዲጣመር የሁለቱንም ቃጫዎች መጥረቢያዎች ማስተካከል ነው ፡፡ በኦፕቲካል አገናኝ ውስጥ በመሳተፉ ምክንያት በስርዓቱ ላይ ያለው ተጽዕኖ አነስተኛ ነው።

የቴክኖሎጂ መረጃ

ንጥልመለኪያመረጃ
ስም-ፓትቻርድ-አ.ሲ / ኤ.ፒ.ሲ.- LC / APC-SM-PVC-3.0
PN-APT-PATCHCORD-SC / APC-LC / APC-SM-PVC-3.0
የፋይበር አይነት-G652D/G657A1/G657A2
የውጤት ሜታል-PVC / LSZH
የሞገድናም &1310 / 1550
የማስገባት ኪሳራdB≤0.3
መመለስ ኪሳራdB≥50 (ፒሲ ፣ ዩፒሲ) ; ≥60 (APC)
ተደጋጋሚdB≤0.1
ተሰኪዎች ጊዜS≥1000
መለዋወጥ-≤0.2
የተጠቂ ጥንካሬN≥50
የስራ ጊዜ-NUMNUMX ~ 40
ማከማቻ ሙቀት.-NUMNUMX ~ 40

ዝርዝሮችን መውሰድ

ርዝመትኪቲ (ኮምፒዩተሮች) / ካርቱየካርቶን መጠን (ሚሜ)አእዋፍ (ኪ.ግ.)GW (ኪግ)
1m1600570 * 430 * 4603031.4
2m1200570 * 430 * 4602627.4
3m1000570 * 430 * 46023.625
5m800570 * 430 * 46023.124.5
10m500570 * 430 * 46021.623
15m400570 * 430 * 46025.627
20m320570 * 430 * 46026.527.9

1

የምርት መሸጫ ነጥብ

የማስገባት መጥፋት <= 0.2db                                       

የሥራ ሙቀት: -40 ℃ ~ + 85 ℃                                       

ተደጋጋሚነት: <= 0.2db                                               

መለዋወጥ : <= 0.2 ዲባ                                       

መሰኪያ ጊዜዎች : ≥1000                                       

የመጠን ጥንካሬ : 5kg

አጋር
  • ያልተፈታ

  • ያልተፈታ

  • ያልተፈታ

  • ያልተፈታ

የትግበራ ሁኔታ

1) ላን ፣ ዋን እና ሜትሮ አውታረ መረቦች                                       

2) የ FTTH ፕሮጀክት እና የ FTTX ማሰማሪያዎች                                       

3) CATV ስርዓት                                               

4) GPON ፣ EPON                                       

5) የፋይበር ኦፕቲክ የሙከራ መሳሪያዎች                                       

6) ዳታ-ቤዝ ያስተላልፉ ብሮድባንድ ኔት                                               

በየጥ

ጥ 1 ለዚህ ምርት ናሙና ትዕዛዝ ሊኖርኝ ይችላል?

መ: አዎ, ለመሞከር እና ጥራት ለመለየት የናሙና ትዕዛዝ እንቀበላለን. የተቀላቀሉ ናሙናዎች ተቀባይነት አላቸው.


Q2. ስለ አመታት ጊዜው?

መ: ናሙና ከ1-2 ቀናት ይፈልጋል ፣ የጅምላ ምርት ጊዜ ከ1-2 ሳምንታት ይፈልጋል።


Q3. ዕቃዎችን እንዴት ይልካሉ እና ለመድረስ ምን ያህል ጊዜ ይወስዳል?

መ: አብዛኛውን ጊዜ በ DHL, UPS, FedEx ወይም TNT ይጓዛል. ለመምጣት ብዙውን ጊዜ 3-5 ቀናት ይወስዳል. የአየር መንገድ እና የባህር ትራንስፖርትም እንደ አማራጭ.


Q4: ለምርቶቹ ዋስትና መስጠት አለብዎት?

መ አዎን አዎን ለመደበኛ ምርቶቻችን 1-2 ዓመት ዋስትና እንሰጣለን ፡፡


Q5: ስለ የመላኪያ ጊዜስ ??

መ: 1) ናሙናዎች-በአንድ ሳምንት ጊዜ ውስጥ ፡፡ 2) ዕቃዎች-አብዛኛውን ጊዜ ከ15-20 ቀናት ፡፡

ለበለጠ መረጃ