< img height="1" width="1" style="display:none" src="https://www.facebook.com/tr?id=1367055820384037&ev=PageView&noscript=1" />
ሁሉም ምድቦች

EN
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1606453683181931.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1606453687590756.jpg

የጨረር ማብሪያ -1X1


ጥያቄ
  • ፈጣን ዝርዝሮች
  • ቅድሚያ
  • አጋር
  • መተግበሪያ
  • በየጥ
  • ጥያቄ
ፈጣን ዝርዝሮች

ከQDAPT የሚመጡ የፋይበር ኦፕቲካል መቀየሪያዎች ከፍተኛ ትክክለኛነትን በሚያሳዩ ማይክሮ ሜካኒካል/ማይክሮ ኦፕቲካል ዲዛይን ላይ የተመሰረቱ ናቸው። እነዚህ እጅግ በጣም ጥሩ መመዘኛዎች, የላቀ ተለዋዋጭነት እና ለብዙ አይነት አፕሊኬሽኖች ለረጅም ጊዜ የሚቆይ መረጋጋት ይሰጣሉ. ማብሪያዎቹ ከአልትራቫዮሌት እስከ ኢንፍራሬድ ላለው ሰፊ ስፔክትረም ይገኛሉ፣ እና በማንኛውም ፋይበር (በተቀዘቀዙ እና ያልተቀዘቀዙ)፣ ብዙ መገናኛዎች እና ከማንኛውም የመኖሪያ ቤት መጠን ጋር ሊመረቱ እና ሊሰሩ ይችላሉ።

የቴክኖሎጂ መረጃ

ግቤቶችመለኪያTZ-FSW-1×2
የሞገድ ክልልnm850 ± 40 / 1300 ± 401260 ~ 1650
የሞገድ ርዝመትን ይሞክሩnm850 / 13001310 / 1550
የማስገባት ኪሳራ 1፣ 2dBአይነት፡0.5ከፍተኛ: 0.8አይነት፡0.4ከፍተኛ: 0.6
ኪሳራ መመለስ 1፣ 2dBወወ ≥ 30 SM ≥ 50
ክሮስቶክ 1dBወወ ≥ 65 SM ≥ 70
PDLdB≤0.05
ወ.ዲ.ኤል.dB≤0.25
ተደጋጋሚነትdB≤ ± 0.02
የክወና ቮልቴጅV3.0 ወይም 5.0
ርዝመትዑደቶች≥ 10 ሚሊዮን
ጊዜን መቀየርms≤8
የጨረር ኃይልmW≤500
የክወና ሙቀት-20 ~ + 70
ማከማቻ ሙቀት-40 ~ + 85
አንፃራዊ እርጥበት%5 ~ 95
ሚዛንg14
ስፉትmm(L)27.0×(ወ)12.0×(H)8.2 ±0.2 ወይም የደንበኛ ንድፍ
ማሳሰቢያ: 1.በሚሰራ የሙቀት መጠን እና SOP.2.Connectors Excluding.

ውቅሮችን ይሰኩ

ዓይነትሁኔታየኦፕቲካል መስመርየኤሌክትሪክ ድራይቭየሁኔታ ዳሳሽ
1 x 11 ሰካ5 ሰካ6 ሰካ10 ሰካሰካ 2-3ሰካ 3-4ሰካ 7-8ሰካ 8-9
መቆንጠጥAብርሃን ቅርብ------GNDV+ገጠመክፈትክፈትገጠመ
BP1-P2V+GND------ክፈትገጠመገጠመክፈት
የማይታጠፍAብርሃን ቅርብ------------ገጠመክፈትክፈትገጠመ
BP1-P2V+------GNDክፈትገጠመገጠመክፈት

የኦፕቲካል መስመር

ግዛት ኤግዛት B
WeChat Image_20201127123856WeChat Image_20201127123926

ስፉት

图片 2

የኤሌክትሪክ ዝርዝር

መግለጫዎችየኤሌክትሪክ ኃይል መጠንየአሁኑመቋቋም
5Vመያያዝ4.5 ~ 5.5 ቪ36 ~ 44 ሚ.ኤ125 Ω
5Vየማይታጠፍ4.5 ~ 5.5 ቪ26 ~ 32 ሚ.ኤ175 Ω
3Vመያያዝ2.7 ~ 3.3 ቪ54 ~ 66 ሚ.ኤ50 Ω
3Vየማይታጠፍ2.7 ~ 3.3 ቪ39 ~ 47 ሚ.ኤ70 Ω

መረጃ ተራ ማስያዝ

የፋይበር አይነትየኤሌክትሪክ ኃይል መጠንየመቀየሪያ አይነትየሞገድ ርዝመትን ይሞክሩቲዩብ ዓይነትየፋይበር ርዝመትአያያዥ
ኤስኤም፡ኤስኤም፣9/1253፡3 ቪኤል፡መያዝ850:850 nm25:250um05: 0.5m± 5 ሴሜኤፍፒ፡ኤፍሲ/ፒሲ፡ኤፍኤ፡ኤፍሲ/ኤፒሲ
M5፡MM,50/1251310:1310 nm90:90um10: 1.0m± 5 ሴሜSP፡SC/PC፡SA፡SC/APC
M6፡MM,62.5/1255፡5 ቪመ: አለመታጠፍ13/15:1310/1550nmX: ሌሎች15: 1.5m± 5 ሴሜLP፡LC/PC፣LA፡LC/APC
X: ሌሎችX: ሌሎች
X: ሌሎችኦኦ፡ የለም፣ X:ሌሎች

ዝርዝሮችን መውሰድ

ኦፕቲክ መቀየሪያPCS/ሣጥን(ሚሜ)ፒሲኤስ/ካርቶን (መጠን-ሚሜ/ፒሲ)GW (ኪግ)
ውስጠኛ ሳጥን290 * 280 * 65500.6
የውጭ ሳጥን570 * 430 * 4607508

የምርት መሸጫ ነጥብ

በጣም አጭር የመቀየሪያ ጊዜዎች

ዝቅተኛ ግባት ማጣት

ፖላራይዜሽን-ማቆየት

ሙሉ-ማትሪክስ/ የማያግድ ማትሪክስ

ከፍተኛ የኦፕቲካል አፈጻጸም

ማንኛውም ማለት ይቻላል ጥቅም ላይ ሊውል የሚችል ፋይበር

350 nm - 1,650 nm በነጠላ ሞድ ክሮች

A200 nm - 2,400 nm ከብዙ ሞድ ፋይበር ጋር

የረጅም ጊዜ መረጋጋት

የጥራት ማረጋገጫ: ISO9001: 2015, ROHS

አጋር
  • ያልተፈታ

  • ያልተፈታ

  • ያልተፈታ

  • ያልተፈታ

የትግበራ ሁኔታ

1) የውሂብ ግንኙነቶች እና አውታረ መረቦች

2) የፋብሪካ አውቶማቲክ

3) ኢነርጂ እና መሠረተ ልማት

4) ኦፕቲካል ሜትሮሎጂ፣ ማሽነሪ እና ዳሳሾች

5) አውቶሞቲቭ እና የጭነት መኪና

6) የባህር / የባህር

7) መጓጓዣ;

8) የጤና እንክብካቤ

9) የኤሌክትሪክ ዕቃዎች

10) ኤሌክትሮሞቢሊቲ                                            

በየጥ
  • ጥ 1 ለዚህ ምርት ናሙና ትዕዛዝ ሊኖርኝ ይችላል?

    መ: አዎ, ለመሞከር እና ጥራት ለመለየት የናሙና ትዕዛዝ እንቀበላለን. የተቀላቀሉ ናሙናዎች ተቀባይነት አላቸው.

  • Q2. ስለ አመታት ጊዜው?

    መ: ናሙና ከ1-2 ቀናት ይፈልጋል ፣ የጅምላ ምርት ጊዜ ከ1-2 ሳምንታት ይፈልጋል።

  • Q3. ዕቃዎችን እንዴት ይልካሉ እና ለመድረስ ምን ያህል ጊዜ ይወስዳል?

    መ: አብዛኛውን ጊዜ በ DHL, UPS, FedEx ወይም TNT ይጓዛል. ለመምጣት ብዙውን ጊዜ 3-5 ቀናት ይወስዳል. የአየር መንገድ እና የባህር ትራንስፖርትም እንደ አማራጭ.

  • Q4: ለምርቶቹ ዋስትና መስጠት አለብዎት?

    መ አዎን አዎን ለመደበኛ ምርቶቻችን 1-2 ዓመት ዋስትና እንሰጣለን ፡፡

  • Q5: ስለ የመላኪያ ጊዜስ ??

    መ: 1) ናሙናዎች-በአንድ ሳምንት ጊዜ ውስጥ ፡፡ 2) ዕቃዎች-አብዛኛውን ጊዜ ከ15-20 ቀናት ፡፡

ለበለጠ መረጃ