ሁሉም ምድቦች

EN
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1599471074115290.png

1X16 ፣ ABS-BOX ዓይነት ስፕሊት ፣ አ.ማ / ዩፒሲ


ጥያቄ
  • ፈጣን ዝርዝሮች
  • ቅድሚያ
  • አጋር
  • መተግበሪያ
  • በየጥ
  • ጥያቄ
ፈጣን ዝርዝሮች

ABS Box Splitter (PLC Splitter) በኳርትዝ ​​ንጣፍ ላይ የተመሠረተ የተቀናጀ የሞገድ መመሪያ የኦፕቲካል ኃይል ማሰራጫ መሳሪያ ነው ፡፡ አነስተኛ መጠን ፣ ሰፊ የአሠራር የሞገድ ርዝመት ክልል ፣ ከፍተኛ አስተማማኝነት እና የመለያየት ተመሳሳይነት አለው ፡፡ በተለይ ለ passive ተስማሚ ነው ፡፡ በኦፕቲካል አውታረመረብ (EPON ፣ BPON ፣ GPON ፣ ወዘተ) ማዕከላዊ ቢሮ እና ተርሚናል መሣሪያው ተገናኝተው የኦፕቲካል ምልክቱ ተከፍሏል ፡፡ በአሁኑ ጊዜ ሁለት ዓይነቶች 1 × N እና 2 × N አሉ ፡፡ የ 1 x N እና 2 x N መከፋፈያዎች የኦፕቲካል ምልክትን ከአንድ ወይም ከባለ ሁለት መግቢያ ወደ ብዙ ማከፋፈያዎች በእኩል ይከፍላሉ ፣ ወይም ደግሞ ብዙ የኦፕቲካል ምልክቶችን ወደ አንድ ወይም ሁለት ፋይበር ለመምራት በተቃራኒው ይሰራሉ ​​፡፡

ንጥል

1x16

የፋይበር አይነት

G657A / G652D

የስራ ሞገድ ርዝመት

1260n ~ 1650 nm

መደበኛ ግቤት መጥፋት (ዲቢ)

≤13.7

ወጥነት (ዲ.ቢ.)

≤0.8

PDL (ዲቢ)

≤0.2

የሞገድ ርዝመት ጥገኛ ኪሳራ (ዲቢቢ)

≤0.8

መመለሻ ማጣት (ዴሲ)

≥55

መመሪያ (ዲሲ)

≥55

ኦፕሬሽን ቴምፕ ጋንጌ

-40 ℃ ~ + 85 ℃

ንጥል1x16
ርዝመት * ስፋት * ቁመት (ሚሜ)120 * 80 * 18
ግብዓት / ውጤት (ሚሜ)2.0 / 3.0
የፋይበር ርዝመት (M)1.5 ወይም ደንበኛ ተገል definedል

የምርት መሸጫ ነጥብ

ዝቅተኛ የማስገባት መጥፋት ፣ ዝቅተኛ የፒ.ዲ.ኤል እና ከፍተኛ አስተማማኝነት

ከፍተኛ የመመለስ ኪሳራ እና ጥሩ ተሃድሶ

ሰፊ የሞገድ ርዝመት

እጅግ በጣም ጥሩ የቻናል-ወደ-ቻናል ወጥነት

አጋር
  • ያልተፈታ

  • ያልተፈታ

  • ያልተፈታ

  • ያልተፈታ

የትግበራ ሁኔታ

1) ላን ፣ ዋን እና ሜትሮ አውታረ መረቦች

2) የ FTTH ፕሮጀክት እና የ FTTX ማሰማሪያዎች

3) CATV ስርዓት

4) GPON ፣ EPON

5) የፋይበር ኦፕቲክ የሙከራ መሳሪያዎች

6) ዳታ-ቤዝ ያስተላልፉ ብሮድባንድ ኔት

በየጥ

ጥ 1 ለዚህ ምርት ናሙና ትዕዛዝ ሊኖርኝ ይችላል?

መ: አዎ, ለመሞከር እና ጥራት ለመለየት የናሙና ትዕዛዝ እንቀበላለን. የተቀላቀሉ ናሙናዎች ተቀባይነት አላቸው.


Q2. ስለ አመታት ጊዜው?

መ: ናሙና ከ1-2 ቀናት ይፈልጋል ፣ የጅምላ ምርት ጊዜ ከ1-2 ሳምንታት ይፈልጋል።


Q3. ዕቃዎችን እንዴት ይልካሉ እና ለመድረስ ምን ያህል ጊዜ ይወስዳል?

መ: አብዛኛውን ጊዜ በ DHL, UPS, FedEx ወይም TNT ይጓዛል. ለመምጣት ብዙውን ጊዜ 3-5 ቀናት ይወስዳል. የአየር መንገድ እና የባህር ትራንስፖርትም እንደ አማራጭ.


Q4: ለምርቶቹ ዋስትና መስጠት አለብዎት?

መ አዎን አዎን ለመደበኛ ምርቶቻችን 1-2 ዓመት ዋስትና እንሰጣለን ፡፡


Q5: ስለ የመላኪያ ጊዜስ ??

መ: 1) ናሙናዎች-በአንድ ሳምንት ጊዜ ውስጥ ፡፡ 2) ዕቃዎች-አብዛኛውን ጊዜ ከ15-20 ቀናት ፡፡

ለበለጠ መረጃ