ሁሉም ምድቦች

EN
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1599465300376906.png

1X8 ፣ ሚኢይ ዓይነት ስፕሊትተር ፣ አ.ማ / ኤ.ፒ.ሲ. ፣ የሙከራ መከፋፈያ


ጥያቄ
  • ፈጣን ዝርዝሮች
  • ቅድሚያ
  • አጋር
  • መተግበሪያ
  • በየጥ
  • ጥያቄ
ፈጣን ዝርዝሮች

ንጥል

1x8

የፋይበር አይነት

G657A / G652D

የስራ ሞገድ ርዝመት

1260n ~ 1650 nm

መደበኛ ግቤት መጥፋት (ዲቢ)

≤10.7

ወጥነት (ዲ.ቢ.)

≤0.8

PDL (ዲቢ)

≤0.2

የሞገድ ርዝመት ጥገኛ ኪሳራ (ዲቢቢ)

≤0.8

መመለሻ ማጣት (ዴሲ)

≥55 (ፒሲ / ዩፒሲ) ፣ ≥60 (APC)

መመሪያ (ዲሲ)

≥55

የክወና / ማከማቻ ቴምፕ.

-40 ℃ ~ + 85 ℃

ንጥል1x2
ርዝመት * ስፋት * ቁመት (ሚሜ)60 * 7 * 4
ግብዓት / ውጤት (ሚሜ)0.9
የፋይበር ርዝመት (M)1.5

የምርት መሸጫ ነጥብ

ዝቅተኛ የማስገባት መጥፋት ፣ ዝቅተኛ የፒ.ዲ.ኤል እና ከፍተኛ አስተማማኝነት

ከፍተኛ የመመለስ ኪሳራ እና ጥሩ ተሃድሶ

ሰፊ የሞገድ ርዝመት

እጅግ በጣም ጥሩ የቻናል-ወደ-ቻናል ወጥነት

መረጋጋት ቴልኮርዲያ GR-1221 እና GR-1209

አጋር
  • ያልተፈታ

  • ያልተፈታ

  • ያልተፈታ

  • ያልተፈታ

የትግበራ ሁኔታ

1) ላን ፣ ዋን እና ሜትሮ አውታረ መረቦች

2) የ FTTH ፕሮጀክት እና የ FTTX ማሰማሪያዎች

3) CATV ስርዓት

4) GPON ፣ EPON

5) የፋይበር ኦፕቲክ የሙከራ መሳሪያዎች

6) ዳታ-ቤዝ ያስተላልፉ ብሮድባንድ ኔት

በየጥ

ጥ 1 ለዚህ ምርት ናሙና ትዕዛዝ ሊኖርኝ ይችላል?

መ: አዎ, ለመሞከር እና ጥራት ለመለየት የናሙና ትዕዛዝ እንቀበላለን. የተቀላቀሉ ናሙናዎች ተቀባይነት አላቸው.


Q2. ስለ አመታት ጊዜው?

መ: ናሙና ከ1-2 ቀናት ይፈልጋል ፣ የጅምላ ምርት ጊዜ ከ1-2 ሳምንታት ይፈልጋል።


Q3. ዕቃዎችን እንዴት ይልካሉ እና ለመድረስ ምን ያህል ጊዜ ይወስዳል?

መ: አብዛኛውን ጊዜ በ DHL, UPS, FedEx ወይም TNT ይጓዛል. ለመምጣት ብዙውን ጊዜ 3-5 ቀናት ይወስዳል. የአየር መንገድ እና የባህር ትራንስፖርትም እንደ አማራጭ.


Q4: ለምርቶቹ ዋስትና መስጠት አለብዎት?

መ አዎን አዎን ለመደበኛ ምርቶቻችን 1-2 ዓመት ዋስትና እንሰጣለን ፡፡


Q5: ስለ የመላኪያ ጊዜስ ??

መ: 1) ናሙናዎች-በአንድ ሳምንት ጊዜ ውስጥ ፡፡ 2) ዕቃዎች-አብዛኛውን ጊዜ ከ15-20 ቀናት ፡፡

ለበለጠ መረጃ