< img height="1" width="1" style="display:none" src="https://www.facebook.com/tr?id=1367055820384037&ev=PageView&noscript=1" />
ሁሉም ምድቦች

EN
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1599467814396194.png

ሚኒ ዓይነት SPLITTER፣1x2 1x4 1x8 1x16


ጥያቄ
  • ፈጣን ዝርዝሮች
  • ቅድሚያ
  • አጋር
  • መተግበሪያ
  • በየጥ
  • ጥያቄ
ፈጣን ዝርዝሮች

የልኬትዝርዝር
የሚሠራ የሞገድ ርዝመት (nm)1260 ~ 1650
ዓይነት1x41x81x162x42x82x16
የማስገባት ኪሳራ (ዲቢ) ከፍተኛ። *
ወጥነት (ዲቢ) ከፍተኛ።*
ፒዲኤል(ዲቢ) ከፍተኛ።*
መመሪያ (ዲቢ) ደቂቃ *55
የመመለሻ ኪሳራ (ዲቢ) ደቂቃ *55 (50)
የስራ ሙቀት(°ሴ)-5 ~ +75
የማከማቻ ሙቀት (°ሴ)-40 ~ + 85
የፋይበር ርዝመት1 ሜትር ወይም ብጁ ርዝመት
የፋይበር አይነትኮርኒንግ SMF-28e ፋይበር
የኃይል አያያዝ (mW)300
የልኬትዝርዝር
የሚሠራ የሞገድ ርዝመት (nm)1260 ~ 1650
ዓይነት1x322x321x64
የማስገባት ኪሳራ (ዲቢ) ከፍተኛ። *
ወጥነት (ዲቢ) ከፍተኛ።*
ፒዲኤል(ዲቢ) ከፍተኛ።*
መመሪያ (ዲቢ) ደቂቃ *55
የመመለሻ ኪሳራ (ዲቢ) ደቂቃ *55 (50)
የስራ ሙቀት(°ሴ)-5 ~ +75
የማከማቻ ሙቀት (°ሴ)-40 ~ + 85
የፋይበር ርዝመት1 ሜትር ወይም ብጁ ርዝመት
የፋይበር አይነትኮርኒንግ SMF-28e ፋይበር
የኃይል አያያዝ (mW)300
DIMENSION
TYPE1 * 2,1 * 4,1 * 81 * 161 * 321 * 64
ባዶ (0.25 ሚሜ)4 * 4 * 404 * 7 * 504 * 7 * 504 * 12 * 60
ሚኒ (0.9 ሚሜ)4 * 7 * 604 * 7 * 606 * 20 * 806 * 40 * 100
ኤቢኤስ (2.0 ሚሜ / 3.0 ሚሜ)10 * 80 * 10018 * 80 * 12018 * 80 * 12018 * 115 * 141
ማስገቢያ130 * 100 * 25130 * 100 * 50130 * 100 * 102130 * 100 * 206
130 * 100 * 206483 * 44.5 * 200483 * 44.5 * 200483 * 44.5 * 200483 * 89 * 200


የምርት መሸጫ ነጥብ

ዝቅተኛ የማስገባት ኪሳራ ፣ ዝቅተኛ ፒዲኤል እና ከፍተኛ አስተማማኝነት

ከፍተኛ የመመለሻ ኪሳራ እና ጥሩ ተደጋጋሚነት

ሰፊ የሞገድ ክልል

በጣም ጥሩ የሰርጥ-ወደ-ሰርጥ ወጥነት

መረጋጋት Telcordia GR-1221 እና GR-1209

አጋር
  • ያልተፈታ

  • ያልተፈታ

  • ያልተፈታ

  • ያልተፈታ

የትግበራ ሁኔታ

1) ላን ፣ ዋን እና ሜትሮ አውታረ መረቦች

2) የ FTTH ፕሮጀክት እና የ FTTX ማሰማሪያዎች

3) CATV ስርዓት

4) GPON ፣ EPON

5) የፋይበር ኦፕቲክ የሙከራ መሳሪያዎች

6) ዳታ-ቤዝ ያስተላልፉ ብሮድባንድ ኔት

በየጥ

ጥ 1 ለዚህ ምርት ናሙና ትዕዛዝ ሊኖርኝ ይችላል?

መ: አዎ, ለመሞከር እና ጥራት ለመለየት የናሙና ትዕዛዝ እንቀበላለን. የተቀላቀሉ ናሙናዎች ተቀባይነት አላቸው.


Q2. ስለ አመታት ጊዜው?

መ: ናሙና ከ1-2 ቀናት ይፈልጋል ፣ የጅምላ ምርት ጊዜ ከ1-2 ሳምንታት ይፈልጋል።


Q3. ዕቃዎችን እንዴት ይልካሉ እና ለመድረስ ምን ያህል ጊዜ ይወስዳል?

መ: አብዛኛውን ጊዜ በ DHL, UPS, FedEx ወይም TNT ይጓዛል. ለመምጣት ብዙውን ጊዜ 3-5 ቀናት ይወስዳል. የአየር መንገድ እና የባህር ትራንስፖርትም እንደ አማራጭ.


Q4: ለምርቶቹ ዋስትና መስጠት አለብዎት?

መ አዎን አዎን ለመደበኛ ምርቶቻችን 1-2 ዓመት ዋስትና እንሰጣለን ፡፡


Q5: ስለ የመላኪያ ጊዜስ ??

መ: 1) ናሙናዎች-በአንድ ሳምንት ጊዜ ውስጥ ፡፡ 2) ዕቃዎች-አብዛኛውን ጊዜ ከ15-20 ቀናት ፡፡

ለበለጠ መረጃ