< img height="1" width="1" style="display:none" src="https://www.facebook.com/tr?id=1367055820384037&ev=PageView&noscript=1" />
બધા શ્રેણીઓ
EN

પેચ કોર્ડ

હોમ>ઉત્પાદન>પેચ કોર્ડ > ઉત્પાદન વિગતો

પ્રોડક્ટ્સ

  • https://www.qdapt.com/upload/product/1604281387641169.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1604281388773293.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1604281387248097.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1604281387701043.jpg

પેચકોર્ડ SC/APC-LC/UPC DX SM 3mm


તપાસ
  • ઝડપી વિગતો
  • ફાયદો
  • જીવનસાથી
  • એપ્લિકેશન
  • FAQ
  • તપાસ
ઝડપી વિગતો

ફાઈબર ઓપ્ટિક કનેક્ટર ફાઈબરના બે છેડાને ચોક્કસ રીતે જોડે છે. સૌથી મહત્વની બાબત એ છે કે બે તંતુઓની અક્ષોને સંરેખિત કરવી જેથી ટ્રાન્સમિટિંગ ફાઈબરમાંથી ઓપ્ટિકલ એનર્જી આઉટપુટ મહત્તમ હદ સુધી પ્રાપ્ત ફાઈબર સાથે જોડી શકાય. ઓપ્ટિકલ લિંકમાં સામેલ થવાને કારણે સિસ્ટમ પરની અસર ઓછી થાય છે.

ટેક ડેટા

વસ્તુએકમડેટા
નામ-પેચ કોર્ડ-SC/APC-LC/UPC-SM-G652D-DX-PVC-3.0X2
PN-APT-PATCHCORD-SC/UPC-SX-2.0/3.0
ફાઇબર પ્રકાર-G652D/G657A1/G657A2
આઉટપુટ મેટરિયલ-PVC/LSZH
તરંગલંબાઇએનએમ&1310/1550
નિવેશ નુકસાનdB≤0.3
વળતર નુકશાનdB≥50(PC,UPC);≥60(APC)
પુનરાવર્તિતdB≤0.1
પ્લગ વખતS≥1000
વિનિમયક્ષમતા-≤0.2
તણાવ શક્તિN≥50
વર્કિંગ ટેમ્પ.-40 ~ 75
સંગ્રહ તાપમાન.-40 ~ 85

પેકિંગ વિગતો

લંબાઈજથ્થો(pcs)/કાર્ટોપૂંઠું કદ(એમએમ)NW (કિલો)જીડબ્લ્યુ (કિલો)
1m1600570 * 430 * 4603031.4
2m1200570 * 430 * 4602627.4
3m1000570 * 430 * 46023.625
5m800570 * 430 * 46023.124.5
10m500570 * 430 * 46021.623
15m400570 * 430 * 46025.627
20m320570 * 430 * 46026.527.9

1

ઉત્પાદન વેચાણ બિંદુ

નિમ્ન નિવેશ નુકશાન, અને ઉચ્ચ વિશ્વસનીયતા                                       

ઉચ્ચ વળતર નુકશાન અને સારી પુનરાવર્તિતતા                                       

પુલ અને પુશની ઉચ્ચ તાકાત                                               

વિશાળ તરંગલંબાઇ શ્રેણી                                               

જીવનસાથી
  • અવ્યાખ્યાયિત

  • અવ્યાખ્યાયિત

  • અવ્યાખ્યાયિત

  • અવ્યાખ્યાયિત

એપ્લિકેશન દૃશ્ય

1) LAN, WAN અને મેટ્રો નેટવર્ક્સ

2) FTTH પ્રોજેક્ટ અને FTTX ડિપ્લોયમેન્ટ્સ

3) CATV સિસ્ટમ

4) GPON, EPON

5) ફાઇબર ઓપ્ટિક ટેસ્ટ ઇક્વિપમેન્ટ

6) ડેટા-બેઝ ટ્રાન્સમિટ બ્રોડબેન્ડ નેટ

FAQ

પ્રશ્ન 1. શું મારી પાસે આ પ્રોડક્ટ માટે સેમ્પલ ઓર્ડર છે?

જવાબ: હા, ગુણવત્તા ચકાસવા અને ચકાસવા માટે અમે નમૂનાનો ક્રમમાં સ્વાગત કરીએ છીએ. મિશ્ર નમૂનાઓ સ્વીકાર્ય છે.


Q2 મુખ્ય સમય વિશે શું?

A: નમૂનાને 1-2 દિવસની જરૂર છે, મોટા પાયે ઉત્પાદન સમયને 1-2 અઠવાડિયાની જરૂર છે.


Q3. તમે માલ કેવી રીતે મોકલો છો અને પહોંચવામાં કેટલો સમય લાગે છે?

A: અમે સામાન્ય રીતે ડીએચએલ, યુપીએસ, ફેડએક્સ અથવા ટી.એન.ટી. સામાન્ય રીતે તે આવવા માટે 3-5 દિવસ લે છે એરલાઇન અને દરિયાઇ શીપીંગ પણ વૈકલ્પિક છે.


Q4: શું તમે ઉત્પાદનો માટેની બાંયધરી આપે છે?

A: હા, અમે અમારા ઔપચારિક ઉત્પાદનો માટે 1-2 વર્ષની વોરંટી ઓફર કરીએ છીએ.


Q5: ડિલિવરી સમય વિશે શું??

A: 1) નમૂનાઓ: એક અઠવાડિયાની અંદર. 2) માલ: સામાન્ય રીતે 15-20 દિવસ.

અમારો સંપર્ક કરો