- Quick Details
- riba
- Partner
- Aikace-aikace
- FAQ
- Sunan
Quick Details
Fiber optic splitter shine na'urar da ake amfani da ita don tsagawa da haɗa makamashin haske. Yana rarraba makamashin hasken da ake watsawa a cikin fiber ɗaya zuwa biyu ko fiye da zaruruwa a cikin ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun, ko kuma ya haɗa ƙarfin hasken da ake watsawa a cikin filaye da yawa zuwa fiber ɗaya.
Wurin Siyar da Samfura
Asarar ba ta da hankali ga tsayin hasken da aka watsa kuma yana iya saduwa da buƙatun watsawa na tsawon raƙuman ruwa daban-daban (1260-1650 nm)
Rarraba siginar daidai, ana iya rarraba siginar daidai ga mai amfani
Ƙananan girman (kamar 1 × 32 ƙananan girman na iya zama 4 × 7 × 50mm), za'a iya shigar da kai tsaye a cikin akwatunan canja wuri daban-daban, babu ƙira na musamman don barin babban wurin shigarwa.
Tashar shunt na'ura ɗaya na iya kaiwa fiye da tashoshi 32
Farashin tashoshi da yawa yana da ƙasa. Yawan adadin rassan, mafi kyawun fa'idar farashin
Partner
Yanayin Aikace-aikacen
1) LAN, WAN da Metro Networks
2) FTTH aikin & FTTX Deployments
3) Tsarin CATV
4) GPON, EPON
5) Kayan Gwajin Fiber Optic
6) Rukunin Rukunin Rubutun Watsa Labarai
FAQ
Q1. Zan iya samun odar samfurin wannan samfurin?
A: Ee, muna maraba da samfurin tsari don gwadawa da duba inganci. Samun samfurori suna karɓa.
Q2. Me game da lokacin jagora?
A: Samfurin yana buƙatar kwanaki 1-2, lokacin samar da taro yana buƙatar makonni 1-2.
Q3. Yaya kuke jigilar kaya kuma tsawon nawa ake ɗauka don isowa?
A: Muna yawan jirgin ruwa ta DHL, UPS, FedEx ko TNT. Yawanci ana daukan kwanaki 3-5 ya isa. Hanyoyin jiragen sama da jiragen ruwan teku suna da dama.
Q4: Kuna bayar da garantin kayayyakin?
A: Ee, muna ba da garantin shekaru 1-2 zuwa samfuran mu na yau da kullun.
Q5: Me game da lokacin bayarwa?
A: 1) Samfurori: a cikin mako guda. 2) Kaya: 15-20 kwanaki yawanci.