< img height="1" width="1" style="display:none" src="https://www.facebook.com/tr?id=1367055820384037&ev=PageView&noscript=1" />
Dukkan Bayanai
EN
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1599470786786427.png
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1599470724110617.png

1X8, ABS-BOX KYAUTA, SC/UPC


Sunan
  • Quick Details
  • riba
  • Partner
  • Aikace-aikace
  • FAQ
  • Sunan
Quick Details

ABS Box Splitter (PLC Splitter) haɗe-haɗe ne na na'urar rarraba wutar lantarki mai haɗaɗɗiyar raƙuman ruwa dangane da ma'adini. Yana da halaye na ƙananan girman, fadi da kewayon tsayin tsayin aiki, babban abin dogaro da daidaituwa mai kyau na tsagawa. Ya dace musamman don m. A cikin cibiyar sadarwa na gani (EPON, BPON, GPON, da dai sauransu), ofishin tsakiya da na'urar tasha an haɗa su kuma an raba siginar gani. A halin yanzu akwai nau'ikan 1 × N da 2 × N. Masu rarraba 1 x N da 2 x N suna rarraba siginar gani a ko'ina zuwa mahara da yawa daga mashiga guda ɗaya ko dual, ko aiki a baya don jagorantar siginar gani da yawa zuwa fiber guda ɗaya ko dual.

Item

1x8

fiber Type

Saukewa: G657A/G652D

Tsayin Aiki

1260nm ~ 1650nm

Daidaitaccen Asarar Shigarwa (dB)

≤11

Uniformity (dB)

≤0.8

PDL (dB)

≤0.2

Asarar Dogara (dB)

≤0.8

Komawa Loss (DB)

≥55

Jagoranci (dB)

≥55

Yanayin Aiki. Gange

-40 ℃ ~ + 85 ℃

Item1x8
Tsawon * Nisa* Tsawo (mm)* * 120 80 10
Shigarwa/Fitarwa (mm)2.0/3.0
Tsawon fiber(M)1.5 ko abokin ciniki ya bayyana

Wurin Siyar da Samfura

Ƙananan asarar shigarwa, Ƙananan PDL da Babban Aminci

Babban hasara na dawowa da Kyakkyawan maimaitawa

Faɗin zangon igiyar ruwa

Kyakkyawan haɗin kai-zuwa tashoshi

Partner
  • maras bayyani

  • maras bayyani

  • maras bayyani

  • maras bayyani

Yanayin Aikace-aikacen

1) LAN, WAN da Metro Networks

2) FTTH aikin & FTTX Deployments

3) Tsarin CATV

4) GPON, EPON

5) Kayan Gwajin Fiber Optic

6) Rukunin Rukunin Rubutun Watsa Labarai

FAQ

Q1. Zan iya samun odar samfurin wannan samfurin?

A: Ee, muna maraba da samfurin tsari don gwadawa da duba inganci. Samun samfurori suna karɓa.


Q2. Me game da lokacin jagora?

A: Samfurin yana buƙatar kwanaki 1-2, lokacin samar da taro yana buƙatar makonni 1-2.


Q3. Yaya kuke jigilar kaya kuma tsawon nawa ake ɗauka don isowa?

A: Muna yawan jirgin ruwa ta DHL, UPS, FedEx ko TNT. Yawanci ana daukan kwanaki 3-5 ya isa. Hanyoyin jiragen sama da jiragen ruwan teku suna da dama.


Q4: Kuna bayar da garantin kayayyakin?

A: Ee, muna ba da garantin shekaru 1-2 zuwa samfuran mu na yau da kullun.


Q5: Me game da lokacin bayarwa?

A: 1) Samfurori: a cikin mako guda. 2) Kaya: 15-20 kwanaki yawanci.

Tuntube Mu