Categories onse

EN

Chingwe choyambira cha Base

Pofikira>mankhwala>Nkhumba>Chingwe choyambira cha Base > Tsatanetsatane wazinthu

  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600652678531901.png
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600246206435732.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600246205461381.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600246206932061.jpg

OUTDOOR OPTIC FIBER PATCHCORD SC UPC FC UPC


Kufufuza
  • Mwatsatanetsatane
  • ubwino
  • mnzanga
  • ntchito
  • FAQ
  • Kufufuza
Mwatsatanetsatane

Cholumikizira cha fiber optic chimalumikiza ndendende nkhope ziwiri za ulusi. Chofunika kwambiri ndikugwirizanitsa nkhwangwa zazitsulo ziwirizo kuti mphamvu ya kuwala imachokera ku chingwe chotumizira chikhoza kuphatikizidwa ndi fiber yomwe imalandira mpaka pamlingo waukulu. Zomwe zimakhudzidwa ndi dongosololi zimachepetsedwa chifukwa chokhudzidwa ndi ulalo wa optical.

Tech data

katunduyo Unit Deta
dzina - PATCHCORD FC/UPC-FC/UPC SM G652D SX PVC 3.0
PN - APT-TX-FC/UPC-FC/UPC-SX-D2-PVC-3.0
CHIKWANGWANI Type - G652D/G657A1/G657A2
Zotulutsa zitsulo - PVC/LSZH
timaganiza nm& 1310 / 1550
Kuchepetsa dB ≤0.3
Kubweza kutaya dB ≥50(PC,UPC);≥60(APC)
Zobwerezedwa dB ≤0.1
Nthawi zamapulagi S ≥1000
Kusinthika - ≤0.2
Kulimba kwamakokedwe N ≥50
Kugwira Kutali. -40 ~ 75
Yosungirako aganyu. -40 ~ 85

Kuyika zambiri

utali Zambiri (ma PC)/carto Kukula kwa katoni (mm) NW (kg) GW (kg)
1m 1600 * 570 430 460 30 31.4
2m 1200 * 570 430 460 26 27.4
3m 1000 * 570 430 460 23.6 25
5m 800 * 570 430 460 23.1 24.5
10m 500 * 570 430 460 21.6 23
15m 400 * 570 430 460 25.6 27
20m 320 * 570 430 460 26.5 27.9

1

Product Selling Point

Adopt high-strength fatigue-resistant fiber to ensure the reliability and life of field cable in various harsh conditions

The special coating layer and the secondary coating structure can absorb mechanical and environmental stresses, and the attachment loss of the cable is small

High strength, light weight and high weight-to-weight ratio; the round sheath is compact and is especially suitable for repeated retracting

Flame-retardant high-strength protective sleeve, high oxygen index, good flame retardancy, oil and chemical corrosion resistance, tear resistance, low temperature flexibility, strong elasticity, good stress buffering, wear-resistant pressure jacket

mnzanga
  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

Ntchito Zochitika

1) LAN, WAN ndi Metro Networks                                       

2) Ntchito ya FTTH & Deployments FTTX                                       

3) CATV System                                               

4) GPON, EPON                                       

5) Fiber Optic Test Equipment                                       

6) Data-base Transmit Broadband Net                                               

FAQ

Q1. Kodi mungandipatseko chitsanzo cha malondawa?

A: Inde, timalandira chitsanzo kuti tiyese ndikuyang'ana khalidwe. Zosakaniza zosakaniza ndizovomerezeka.


Q2. Nanga bwanji nthawi yoyenera?

A: Zitsanzo zimafunikira masiku 1-2, nthawi yopanga misa imafuna masabata 1-2.


Q3. Kodi mumatumiza bwanji katunduyo ndipo zimatenga nthawi yayitali bwanji kuti mufike?

A: Nthawi zambiri timatumiza ndi DHL, UPS, FedEx kapena TNT. Nthawi zambiri zimatenga masiku 3-5 kuti abwere. Kutumiza ndege ndi kayendedwe ka panyanja kumakhalanso zosankha.


Q4: Kodi mumapereka chitsimikizo cha mankhwalawa?

A: Inde, timapereka chitsimikizo cha zaka 1-2 pazogulitsa zathu.


Q5: Nanga bwanji nthawi yobereka?

A: 1) Zitsanzo: mkati mwa sabata imodzi. 2) Katundu: 15-20 masiku zambiri.

Lumikizanani nafe