< img height="1" width="1" style="display:none" src="https://www.facebook.com/tr?id=1367055820384037&ev=PageView&noscript=1" />
Categories onse
EN
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1599472373668730.png
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1599472374770475.png

1X2, STINLESSSTEEL TUBE TYPE,FBT COUPLER,50:50


Kufufuza
  • Mwatsatanetsatane
  • ubwino
  • mnzanga
  • ntchito
  • FAQ
  • Kufufuza
Mwatsatanetsatane

FBT splitter ndi mtundu wa chipangizo choyang'anira magetsi chomwe chimapangidwa pogwiritsa ntchito ukadaulo wa Fused Biconical Tape. Imakhala ndi kakulidwe kakang'ono, kudalirika kwakukulu, mtengo wotsika mtengo komanso kufananiza kwa tchanelo, ndipo imagwiritsidwa ntchito kwambiri pamanetiweki a PON kuti azindikire kugawanika kwamphamvu kwamagetsi.

katunduyo

1x2

CHIKWANGWANI Type

G657A/G652D

Kugwira Wavelength

1310/1490/1550

Zotayika Zokhazikika (dB)

≤3.7

Kufanana (dB)

≤0.8

PDL (dB)

≤0.2

Wavelength Dependent Loss (dB)

≤0.8

Bwererani Loss (DB)

≥55(PC/UPC),≥60(APC)

Directivity (dB)

≥55

Opaleshoni Temp. Gange

-40 ℃ ~ +85 ℃

katunduyo1x2
Utali*Utali*Utali (mm)3.0*54,3.0*60,3.5*66
cholumikiziraSC/UPC,SC/APC

Product Selling Point

Kutayika kwapang'ono, Kutsika kwa PDL ndi Kudalirika Kwambiri

Kutayika kwakukulu kobwerera ndi Kubwereza Kwabwino

Kutalika kwa kutalika kwa mafunde

Kufanana kwachanelo mpaka tchanelo

Zogulitsa zonse zimakwaniritsa zofunikira za GR-1209-CORE ndi GR-1221-CORE.

mnzanga
  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

Ntchito Zochitika

1) LAN, WAN ndi Metro Networks

2) Ntchito ya FTTH & Deployments FTTX

3) CATV System

4) GPON, EPON

5) Fiber Optic Test Equipment

6) Database Transmit Broadband Net

FAQ

Q1. Kodi mungandipatseko chitsanzo cha malondawa?

A: Inde, timalandira chitsanzo kuti tiyese ndikuyang'ana khalidwe. Zosakaniza zosakaniza ndizovomerezeka.


Q2. Nanga bwanji nthawi yoyenera?

A: Zitsanzo zimafunikira masiku 1-2, nthawi yopanga misa imafuna masabata 1-2.


Q3. Kodi mumatumiza bwanji katunduyo ndipo zimatenga nthawi yayitali bwanji kuti mufike?

A: Nthawi zambiri timatumiza ndi DHL, UPS, FedEx kapena TNT. Nthawi zambiri zimatenga masiku 3-5 kuti abwere. Kutumiza ndege ndi kayendedwe ka panyanja kumakhalanso zosankha.


Q4: Kodi mumapereka chitsimikizo cha mankhwalawa?

A: Inde, timapereka chitsimikizo cha zaka 1-2 pazogulitsa zathu.


Q5: Nanga bwanji nthawi yobereka?

A: 1) Zitsanzo: mkati mwa sabata imodzi. 2) Katundu: 15-20 masiku zambiri.

Lumikizanani nafe