Categories onse

EN

FC CHIKWANGWANI chamawonedwe cholumikizira

Pofikira>mankhwala>Chigamba>FC CHIKWANGWANI chamawonedwe cholumikizira > Tsatanetsatane wazinthu

  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600652612474326.png
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600239937485551.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600239938399487.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600239939204797.jpg

FC APC OPTICAL FIBER CONNECTOR GREEN LOW IL CONNECTOR


Kufufuza
  • Mwatsatanetsatane
  • ubwino
  • mnzanga
  • ntchito
  • FAQ
  • Kufufuza
Mwatsatanetsatane

Cholumikizira cha fiber optic chimalumikiza ndendende nkhope ziwiri za ulusi. Chofunika kwambiri ndikugwirizanitsa nkhwangwa zazitsulo ziwirizo kuti mphamvu ya kuwala imachokera ku chingwe chotumizira chikhoza kuphatikizidwa ndi fiber yomwe imalandira mpaka pamlingo waukulu. Zomwe zimakhudzidwa ndi dongosololi zimachepetsedwa chifukwa chokhudzidwa ndi ulalo wa optical.

Tech data

katunduyo Unit Deta
dzina - FC/APC PFIBER OPTICAL CONNECTOR
PN - APT-CONNECTOR-FC/APC-SX-2.0/3.0
CHIKWANGWANI Type - G652D/G657A1/G657A2
Zotulutsa zitsulo - PVC/LSZH
timaganiza nm& 1310 / 1550
Kuchepetsa dB ≤0.3
Kubweza kutaya dB ≥50(PC,UPC);≥60(APC)
Zobwerezedwa dB ≤0.1
Nthawi zamapulagi S ≥1000
Kusinthika - ≤0.2
Kulimba kwamakokedwe N ≥50
Kugwira Kutali. -40 ~ 75
Yosungirako aganyu. -40 ~ 85

Product Selling Point

Kutayika kochepa kolowetsa, ndi Kudalirika Kwambiri                                       

Kutayika kwakukulu kobwerera ndi Kubwereza Kwabwino                                       

Mphamvu yayikulu yokoka ndi kukankha                                               

Kutalika kwa kutalika kwa mafunde                                               

mnzanga
  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

Ntchito Zochitika

1) LAN, WAN ndi Metro Networks

2) Ntchito ya FTTH & Deployments FTTX

3) CATV System

4) GPON, EPON

5) Fiber Optic Test Equipment

6) Data-base Transmit Broadband Net

FAQ

Q1. Kodi mungandipatseko chitsanzo cha malondawa?

A: Inde, timalandira chitsanzo kuti tiyese ndikuyang'ana khalidwe. Zosakaniza zosakaniza ndizovomerezeka.


Q2. Nanga bwanji nthawi yoyenera?

A: Zitsanzo zimafunikira masiku 1-2, nthawi yopanga misa imafuna masabata 1-2.


Q3. Kodi mumatumiza bwanji katunduyo ndipo zimatenga nthawi yayitali bwanji kuti mufike?

A: Nthawi zambiri timatumiza ndi DHL, UPS, FedEx kapena TNT. Nthawi zambiri zimatenga masiku 3-5 kuti abwere. Kutumiza ndege ndi kayendedwe ka panyanja kumakhalanso zosankha.


Q4: Kodi mumapereka chitsimikizo cha mankhwalawa?

A: Inde, timapereka chitsimikizo cha zaka 1-2 pazogulitsa zathu.


Q5: Nanga bwanji nthawi yobereka?

A: 1) Zitsanzo: mkati mwa sabata imodzi. 2) Katundu: 15-20 masiku zambiri.

Lumikizanani nafe