Categories onse

EN

Kuwala lophimba-2X2

Pofikira>mankhwala>Kuwala CHIKWANGWANI Sinthani>Kuwala lophimba-2X2 > Tsatanetsatane wazinthu

  • https://www.qdapt.com/upload/product/1606454575297929.jpg

Optical switch-2X2 style


Kufufuza
  • Mwatsatanetsatane
  • ubwino
  • mnzanga
  • ntchito
  • FAQ
  • Kufufuza
Mwatsatanetsatane

Kusintha kwa Fiber Optical kuchokera ku QDAPT kumachokera ku kamangidwe kakang'ono kamene kali ndi makina opangidwa ndi makina opangidwa ndi makina apamwamba kwambiri. Izi zimapereka magawo abwino kwambiri, kusinthasintha kwapamwamba, komanso kukhazikika kwanthawi yayitali pazogwiritsa ntchito zosiyanasiyana. Masiwichi amapezeka pamitundu yotakata kuyambira ku ultraviolet kupita ku infrared, ndipo amatha kupangidwa ndikuyendetsedwa ndi ulusi uliwonse (woseweredwa komanso wosasunthika), malo ambiri olumikizirana, komanso pafupifupi kukula kulikonse kwa nyumba.

Tech data

magawo Unit TZ-FSW-2×2F
Kutalika kwa Wavelength nm 1260 ~ 1650
Yesani Wavelength nm 1310 / 1550
Kutaya 1, 2 dB Mtundu: 0.8 Kutalika: 1.0
Bwererani Kutayika 1, 2 dB SM ≥ 50
Crosstalk 1 dB SM ≥ 55
PDL dB ≤0.05
Mtengo WDL dB ≤0.25
Kubwereza dB ≤ ± 0.02
opaleshoni Voteji V 3.0 kapena 5.0
kwake m'zinthu ≥ 10 Miliyoni
Kusintha Nthawi ms ≤8
Kuwala Mphamvu mW ≤500
opaleshoni Kutentha -20 ~ + 70
yosungirako Kutentha -40 ~ + 85
Chinyezi Chamtundu % 5 ~ 95
Kunenepa g 14
gawo mm (L)27.0×(W)12.0×(H)8.2 ±0.2 kapena kamangidwe ka Makasitomala
(L)28.3×(W)12.0×(H)8.5 ±0.2 kapena kamangidwe ka Makasitomala

Mapangidwe a Pin

Type State Njira ya Optical Electric Drive Sensor ya Status
1 × 1 Pini 1 Pini 5 Pini 6 Pini 10 Pinani 2-3 Pinani 3-4 Pinani 7-8 Pinani 8-9
Kubwerekera A P1-P4,P2-P3 --- --- GND V+ Close Open Open Close
B P1-P3,P2-P4 V+ GND --- --- Open Close Close Open
Kusatsekera A P1-P4,P2-P3 --- --- --- --- Close Open Open Close
B P1-P3,P2-P4 V+ --- --- GND Open Close Close Open

Njira ya Optical

State A State B
微 信 图片 _20201127135753 微 信 图片 _20201127135757

gawo

Malingaliro Amagetsi

zofunika Voteji Current kukaniza
5V kukokera 4.5 ~ 5.5 V 36 ~ 44 mA 125 Ω
5V Kusatsekera 4.5 ~ 5.5 V 26 ~ 32 mA 175 Ω
3V kukokera 2.7 ~ 3.3 V 54 ~ 66 mA 50 Ω
3V Kusatsekera 2.7 ~ 3.3 V 39 ~ 47 mA 70 Ω

Kutumiza Chidziwitso

CHIKWANGWANI Type Voteji Sinthani mtundu Yesani Wavelength TubeType Kutalika kwa foda cholumikizira
SM:SM,9/125 3:3v L: Kuthamanga 850:850nm 25:250 uwu 05:0.5m±5cm

FP: FC/PC,

FA:FC/APC

M5: MM, 50/125 1310:1310nm 90:90 uwu 10:1.0m±5cm

SP: SC/PC

,SA:SC/APC

M6: MM, 62.5/125 5:5v N: Kusatsekera 13/15:1310/1550nm X: Zina 15:1.5m±5cm

LP: LC/PC

,LA:LC/APC

X: Zina X: Zina X: Zina

OO: Palibe

,X:zina

Kuyika zambiri

Kusintha kwa mawonekedwe PCS/bokosi(mm) PCS/katoni (size-mm/pcs) GW (kg)
Bokosi lamkati * 290 280 65 50 0.6
Bokosi lakunja * 570 430 460 750 8

Product Selling Point

Nthawi zosintha kwambiri

Loss Low Kuika

Polarization - kusunga

Matrix athunthu / osatsekereza

Kuchita bwino kwambiri kwa kuwala

Pafupifupi ulusi uliwonse womwe ungagwiritsidwe ntchito

350 nm - 1,650 nm yokhala ndi ulusi wa singlemode

200 nm - 2,400 nm yokhala ndi ulusi wa multimode

Kukhazikika kwanthawi yayitali

Chitsimikizo cha Quality: ISO9001:2015, ROHS

mnzanga
  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

Ntchito Zochitika

1) Kulumikizana kwa Data & Networks

2) Zodzichitira Zamagetsi

3) Mphamvu & Zomangamanga

4) Optical Metrology, Machinery & Sensor

5) Magalimoto & Magalimoto

6) Maritime / Maritime

7) Mayendedwe

8) Zaumoyo

9) Zida Zamagetsi

10) Electromobility                                            

FAQ
  • Q1. Kodi mungandipatseko chitsanzo cha malondawa?

    A: Inde, timalandira chitsanzo kuti tiyese ndikuyang'ana khalidwe. Zosakaniza zosakaniza ndizovomerezeka.

  • Q2. Nanga bwanji nthawi yoyenera?

    A: Zitsanzo zimafunikira masiku 1-2, nthawi yopanga misa imafuna masabata 1-2.

  • Q3. Kodi mumatumiza bwanji katunduyo ndipo zimatenga nthawi yayitali bwanji kuti mufike?

    A: Nthawi zambiri timatumiza ndi DHL, UPS, FedEx kapena TNT. Nthawi zambiri zimatenga masiku 3-5 kuti abwere. Kutumiza ndege ndi kayendedwe ka panyanja kumakhalanso zosankha.

  • Q4: Kodi mumapereka chitsimikizo cha mankhwalawa?

    A: Inde, timapereka chitsimikizo cha zaka 1-2 pazogulitsa zathu.

  • Q5: Nanga bwanji nthawi yobereka?

    A: 1) Zitsanzo: mkati mwa sabata imodzi. 2) Katundu: 15-20 masiku zambiri.

Lumikizanani nafe