Categories onse

EN
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1599462976223791.png

1X2, MINI TYPE SPLITTER,SC/APC,TEST SPLITTER


Kufufuza
  • Mwatsatanetsatane
  • ubwino
  • mnzanga
  • ntchito
  • FAQ
  • Kufufuza
Mwatsatanetsatane

katunduyo

1x2

CHIKWANGWANI Type

G657A/G652D

Working Wavelength

1260nm ~ 1650nm

Standard Insertion Loss (dB)

≤4.1

Uniformity (dB)

≤0.8

PDL (dB)

≤0.2

Wavelength Dependent Loss (dB)

≤0.8

Bwererani Loss (DB)

≥55

Directivity (dB)

≥55

Operating Temp. Gange

-40℃~ +85℃

katunduyo 1x2
Length*Width*Height (mm) * 60 7 4
Input/Output(mm) 0.9
Fiber length(M) 1.5

Product Selling Point

Low insertion loss, Low PDL and High reliability

High return loss and Good repeatability

Wide wavelength range

Excellent channel-to-channel uniformity

mnzanga
  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

Ntchito Zochitika

1) LAN, WAN ndi Metro Networks

2) Ntchito ya FTTH & Deployments FTTX

3) CATV System

4) GPON, EPON

5) Fiber Optic Test Equipment

6) Data-base Transmit Broadband Net

FAQ

Q1. Kodi mungandipatseko chitsanzo cha malondawa?

A: Inde, timalandira chitsanzo kuti tiyese ndikuyang'ana khalidwe. Zosakaniza zosakaniza ndizovomerezeka.


Q2. Nanga bwanji nthawi yoyenera?

A: Zitsanzo zimafunikira masiku 1-2, nthawi yopanga misa imafuna masabata 1-2.


Q3. Kodi mumatumiza bwanji katunduyo ndipo zimatenga nthawi yayitali bwanji kuti mufike?

A: Nthawi zambiri timatumiza ndi DHL, UPS, FedEx kapena TNT. Nthawi zambiri zimatenga masiku 3-5 kuti abwere. Kutumiza ndege ndi kayendedwe ka panyanja kumakhalanso zosankha.


Q4: Kodi mumapereka chitsimikizo cha mankhwalawa?

A: Inde, timapereka chitsimikizo cha zaka 1-2 pazogulitsa zathu.


Q5: Nanga bwanji nthawi yobereka?

A: 1) Zitsanzo: mkati mwa sabata imodzi. 2) Katundu: 15-20 masiku zambiri.

Lumikizanani nafe