Categories onse

EN
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1599470786786427.png
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1599470724110617.png

1X8, ABS-BOX TYPE SPLITTER,SC/UPC


Kufufuza
  • Mwatsatanetsatane
  • ubwino
  • mnzanga
  • ntchito
  • FAQ
  • Kufufuza
Mwatsatanetsatane

ABS Box Splitter (PLC Splitter) ndi chipangizo chophatikizira chamagetsi opangira magetsi chotengera gawo lapansi la quartz. Ili ndi mawonekedwe ang'onoang'ono, kutalika kwa kutalika kwa magwiridwe antchito, kudalirika kwakukulu komanso kufananiza bwino kwagawanika. Ndizoyenera makamaka kungokhala chete. Mu network optical (EPON, BPON, GPON, etc.), ofesi yapakati ndi chipangizo chogwiritsira ntchito zimagwirizanitsidwa ndipo chizindikiro cha kuwala chimagawanika. Pakali pano pali mitundu iwiri ya 1 × N ndi 2 × N. Ma 1 x N ndi 2 x N ogawanitsa amagawanitsa chizindikiro cha kuwala m'malo angapo kuchokera ku cholowera chimodzi kapena chapawiri, kapena gwirani ntchito mobwerera kumbuyo kuti muwongolere ma siginecha angapo mumtundu umodzi kapena wapawiri.

katunduyo

1x8

CHIKWANGWANI Type

G657A/G652D

Kugwira Wavelength

1260nm ~ 1650nm

Zotayika Zokhazikika (dB)

≤11

Kufanana (dB)

≤0.8

PDL (dB)

≤0.2

Wavelength Dependent Loss (dB)

≤0.8

Bwererani Loss (DB)

≥55

Directivity (dB)

≥55

Opaleshoni Temp. Gange

-40 ℃ ~ +85 ℃

katunduyo 1x8
Utali*Utali*Utali (mm) * 120 80 10
Zolowetsa/zotulutsa(mm) 2.0 / 3.0
Utali wa Fiber(M) 1.5 kapena kasitomala akufotokozedwa

Product Selling Point

Kutayika kwapang'ono, Kutsika kwa PDL ndi Kudalirika Kwambiri

Kutayika kwakukulu kobwerera ndi Kubwereza Kwabwino

Kutalika kwa kutalika kwa mafunde

Kufanana kwachanelo mpaka tchanelo

mnzanga
  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

Ntchito Zochitika

1) LAN, WAN ndi Metro Networks

2) Ntchito ya FTTH & Deployments FTTX

3) CATV System

4) GPON, EPON

5) Fiber Optic Test Equipment

6) Data-base Transmit Broadband Net

FAQ

Q1. Kodi mungandipatseko chitsanzo cha malondawa?

A: Inde, timalandira chitsanzo kuti tiyese ndikuyang'ana khalidwe. Zosakaniza zosakaniza ndizovomerezeka.


Q2. Nanga bwanji nthawi yoyenera?

A: Zitsanzo zimafunikira masiku 1-2, nthawi yopanga misa imafuna masabata 1-2.


Q3. Kodi mumatumiza bwanji katunduyo ndipo zimatenga nthawi yayitali bwanji kuti mufike?

A: Nthawi zambiri timatumiza ndi DHL, UPS, FedEx kapena TNT. Nthawi zambiri zimatenga masiku 3-5 kuti abwere. Kutumiza ndege ndi kayendedwe ka panyanja kumakhalanso zosankha.


Q4: Kodi mumapereka chitsimikizo cha mankhwalawa?

A: Inde, timapereka chitsimikizo cha zaka 1-2 pazogulitsa zathu.


Q5: Nanga bwanji nthawi yobereka?

A: 1) Zitsanzo: mkati mwa sabata imodzi. 2) Katundu: 15-20 masiku zambiri.

Lumikizanani nafe