Categories onse

EN
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1599471273488009.png

1X8,SLOT TYPE SPLITTER,SC/UPC


Kufufuza
  • Mwatsatanetsatane
  • ubwino
  • mnzanga
  • ntchito
  • FAQ
  • Kufufuza
Mwatsatanetsatane

Slot type Splitter (PLC Splitter) is an integrated waveguide optical power distribution device based on quartz substrate. It has the characteristics of small size, wide operating wavelength range, high reliability and good uniformity of splitting. It is especially suitable for passive. In the optical network (EPON, BPON, GPON, etc.), the central office and the terminal device are connected and the optical signal is split.

katunduyo

1x8

CHIKWANGWANI Type

G657A/G652D

Kugwira Wavelength

1260nm ~ 1650nm

Zotayika Zokhazikika (dB)

≤11

Kufanana (dB)

≤0.8

PDL (dB)

≤0.2

Wavelength Dependent Loss (dB)

≤0.8

Bwererani Loss (DB)

≥55(PC/UPC),≥60(APC)

Directivity (dB)

≥55

Opaleshoni Temp. Gange

-40 ℃ ~ +85 ℃

katunduyo 1x8
Utali*Utali*Utali (mm) * 120 80 18
Zolowetsa/zotulutsa(mm) 2.0 / 3.0
Utali wa Fiber(M) 1.5 kapena kasitomala akufotokozedwa

Product Selling Point

Kutayika kwapang'ono, Kutsika kwa PDL ndi Kudalirika Kwambiri

Kutayika kwakukulu kobwerera ndi Kubwereza Kwabwino

Kutalika kwa kutalika kwa mafunde

Kufanana kwachanelo mpaka tchanelo

All products meet GR-1209-CORE and GR-1221-CORE requirements.

mnzanga
  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

Ntchito Zochitika

1) LAN, WAN ndi Metro Networks

2) Ntchito ya FTTH & Deployments FTTX

3) CATV System

4) GPON, EPON

5) Fiber Optic Test Equipment

6) Data-base Transmit Broadband Net

FAQ

Q1. Kodi mungandipatseko chitsanzo cha malondawa?

A: Inde, timalandira chitsanzo kuti tiyese ndikuyang'ana khalidwe. Zosakaniza zosakaniza ndizovomerezeka.


Q2. Nanga bwanji nthawi yoyenera?

A: Zitsanzo zimafunikira masiku 1-2, nthawi yopanga misa imafuna masabata 1-2.


Q3. Kodi mumatumiza bwanji katunduyo ndipo zimatenga nthawi yayitali bwanji kuti mufike?

A: Nthawi zambiri timatumiza ndi DHL, UPS, FedEx kapena TNT. Nthawi zambiri zimatenga masiku 3-5 kuti abwere. Kutumiza ndege ndi kayendedwe ka panyanja kumakhalanso zosankha.


Q4: Kodi mumapereka chitsimikizo cha mankhwalawa?

A: Inde, timapereka chitsimikizo cha zaka 1-2 pazogulitsa zathu.


Q5: Nanga bwanji nthawi yobereka?

A: 1) Zitsanzo: mkati mwa sabata imodzi. 2) Katundu: 15-20 masiku zambiri.

Lumikizanani nafe