Categories onse

EN
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1599467814396194.png

MINI TYPE SPLITTER,1x2 1x4 1x8 1x16


Kufufuza
  • Mwatsatanetsatane
  • ubwino
  • mnzanga
  • ntchito
  • FAQ
  • Kufufuza
Mwatsatanetsatane

chizindikiro mfundo
Operating Wavelength (nm) 1260 ~ 1650
Type 1x4 1x8 1x16 2x4 2x8 2x16
Insertion Loss (dB) Max. *
Uniformity (dB) Max.*
PDL(dB)Max.*
Directivity (dB) Min * 55
Return Loss (dB) Min * 55 (50)
Operating Temperature(°C) -5 ~ +75
Storage Temperature (°C) -40 ~ + 85
Kutalika kwa foda 1m or custom length
CHIKWANGWANI Type Corning  SMF-28e fibe
Power Handling (mW) 300
chizindikiro mfundo
Operating Wavelength (nm) 1260 ~ 1650
Type 1x32 2x32 1x64
Insertion Loss (dB) Max. *
Uniformity (dB) Max.*
PDL(dB)Max.*
Directivity (dB) Min * 55
Return Loss (dB) Min * 55 (50)
Operating Temperature(°C) -5 ~ +75
Storage Temperature (°C) -40 ~ + 85
Kutalika kwa foda 1m or custom length
CHIKWANGWANI Type Corning  SMF-28e fibe
Power Handling (mW) 300
DIMENSION
MTUNDU 1 * 2,1 * 4,1 * 8 1 * 16 1 * 32 1 * 64
bare(0.25mm) * 4 4 40 * 4 7 50 * 4 7 50 * 4 12 60
mini(0.9mm) * 4 7 60 * 4 7 60 * 6 20 80 * 6 40 100
ABS(2.0mm/3.0mm) * 10 80 100 * 18 80 120 * 18 80 120 * 18 115 141
Polowera * 130 100 25 * 130 100 50 * 130 100 102 * 130 100 206
* 130 100 206 * 483 44.5 200 * 483 44.5 200 * 483 44.5 200 * 483 89 200


Product Selling Point

Kutayika kwapang'ono, Kutsika kwa PDL ndi Kudalirika Kwambiri

Kutayika kwakukulu kobwerera ndi Kubwereza Kwabwino

Kutalika kwa kutalika kwa mafunde

Kufanana kwachanelo mpaka tchanelo

Kukhazikika kwa Telcordia GR-1221 ndi GR-1209

mnzanga
  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

Ntchito Zochitika

1) LAN, WAN ndi Metro Networks

2) Ntchito ya FTTH & Deployments FTTX

3) CATV System

4) GPON, EPON

5) Fiber Optic Test Equipment

6) Data-base Transmit Broadband Net

FAQ

Q1. Kodi mungandipatseko chitsanzo cha malondawa?

A: Inde, timalandira chitsanzo kuti tiyese ndikuyang'ana khalidwe. Zosakaniza zosakaniza ndizovomerezeka.


Q2. Nanga bwanji nthawi yoyenera?

A: Zitsanzo zimafunikira masiku 1-2, nthawi yopanga misa imafuna masabata 1-2.


Q3. Kodi mumatumiza bwanji katunduyo ndipo zimatenga nthawi yayitali bwanji kuti mufike?

A: Nthawi zambiri timatumiza ndi DHL, UPS, FedEx kapena TNT. Nthawi zambiri zimatenga masiku 3-5 kuti abwere. Kutumiza ndege ndi kayendedwe ka panyanja kumakhalanso zosankha.


Q4: Kodi mumapereka chitsimikizo cha mankhwalawa?

A: Inde, timapereka chitsimikizo cha zaka 1-2 pazogulitsa zathu.


Q5: Nanga bwanji nthawi yobereka?

A: 1) Zitsanzo: mkati mwa sabata imodzi. 2) Katundu: 15-20 masiku zambiri.

Lumikizanani nafe