< img height="1" width="1" style="display:none" src="https://www.facebook.com/tr?id=1367055820384037&ev=PageView&noscript=1" />
Categories onse
EN
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1700099753252866.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600246503759616.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600246503256427.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600246505164190.jpg

PLC Stainless TUBE SPLITTER MINI TYPE SC APC


Kufufuza
  • Mwatsatanetsatane
  • ubwino
  • mnzanga
  • ntchito
  • FAQ
  • Kufufuza
Mwatsatanetsatane

PLC Optical Splitter ndi chipangizo chophatikizira chamagetsi opangira magetsi chotengera gawo lapansi la quartz. Ili ndi mawonekedwe ang'onoang'ono, kutalika kwa kutalika kwa magwiridwe antchito, kudalirika kwakukulu komanso kufanana kwabwino. Ndikoyenera makamaka ku ma network optical passive (EPON, BPON, GPON, etc.) amalumikiza ofesi yapakati ndi chipangizo chogwiritsira ntchito ndikugwiritsira ntchito kugawanika kwa chizindikiro cha kuwala.

Product Selling Point

Kutayika kwapang'ono, Kutsika kwa PDL ndi Kudalirika Kwambiri

Kutayika kwakukulu kobwerera ndi Kubwereza Kwabwino

Kutalika kwa kutalika kwa mafunde

Kufanana kwachanelo mpaka tchanelo

Kukhazikika kwa Telcordia GR-1221 ndi GR-1209

mnzanga
  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

Ntchito Zochitika

1) LAN, WAN ndi Metro Networks

2) Ntchito ya FTTH & Deployments FTTX

3) CATV System

4) GPON, EPON

5) Fiber Optic Test Equipment

6) Database Transmit Broadband Net

FAQ

Q1. Kodi mungandipatseko chitsanzo cha malondawa?

A: Inde, timalandira chitsanzo kuti tiyese ndikuyang'ana khalidwe. Zosakaniza zosakaniza ndizovomerezeka.


Q2. Nanga bwanji nthawi yoyenera?

A: Zitsanzo zimafunikira masiku 1-2, nthawi yopanga misa imafuna masabata 1-2.


Q3. Kodi mumatumiza bwanji katunduyo ndipo zimatenga nthawi yayitali bwanji kuti mufike?

A: Nthawi zambiri timatumiza ndi DHL, UPS, FedEx kapena TNT. Nthawi zambiri zimatenga masiku 3-5 kuti abwere. Kutumiza ndege ndi kayendedwe ka panyanja kumakhalanso zosankha.


Q4: Kodi mumapereka chitsimikizo cha mankhwalawa?

A: Inde, timapereka chitsimikizo cha zaka 1-2 pazogulitsa zathu.


Q5: Nanga bwanji nthawi yobereka?

A: 1) Zitsanzo: mkati mwa sabata imodzi. 2) Katundu: 15-20 masiku zambiri.

Lumikizanani nafe