< img height="1" width="1" style="display:none" src="https://www.facebook.com/tr?id=1367055820384037&ev=PageView&noscript=1" />
Categories onse
EN

Njanji pigtail

Pofikira>mankhwala>Nkhumba>Njanji pigtail > Tsatanetsatane wazinthu

  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600653801964809.png
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600243929675590.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600243929837807.jpg

RIBBON PIGTAIL FC APC SC APC


Kufufuza
  • Mwatsatanetsatane
  • ubwino
  • mnzanga
  • ntchito
  • FAQ
  • Kufufuza
Mwatsatanetsatane

Cholumikizira cha fiber optic chimalumikiza ndendende nkhope ziwiri za ulusi. Chofunika kwambiri ndikugwirizanitsa nkhwangwa zazitsulo ziwirizo kuti mphamvu ya kuwala imachokera ku chingwe chotumizira chikhoza kuphatikizidwa ndi fiber yomwe imalandira mpaka pamlingo waukulu. Zomwe zimakhudzidwa ndi dongosololi zimachepetsedwa chifukwa chokhudzidwa ndi ulalo wa optical.

Tech data

katunduyoUnitDeta
dzina-Zotsatira PATCHCORD-RIBBON-FC/APC-SM
PN-APT-PATCHCORD-RIBBON-FC/APC-SM
CHIKWANGWANI Type-G652D/G657A1/G657A2
Zotulutsa zitsulo-PVC/LSZH
timaganizanm&1310/1550
KuchepetsadB≤0.3
Kubweza kutayadB≥50(PC,UPC);≥60(APC)
ZobwerezedwadB≤0.1
Nthawi zamapulagiS≥1000
Kusinthika-≤0.2
Kulimba kwamakokedweN≥50
Kugwira Kutali.-40 ~ 75
Yosungirako aganyu.-40 ~ 85

Kuyika zambiri

utaliZambiri (ma PC)/cartoKukula kwa katoni (mm)NW (kg)GW (kg)
1m1600* 570 430 4603031.4
2m1200* 570 430 4602627.4
3m1000* 570 430 46023.625
5m800* 570 430 46023.124.5
10m500* 570 430 46021.623
15m400* 570 430 46025.627
20m320* 570 430 46026.527.9

1

Product Selling Point

Kutayika kochepa kolowetsa, ndi Kudalirika Kwambiri

Kutayika kwakukulu kobwerera ndi Kubwereza Kwabwino

Mphamvu yayikulu yokoka ndi kukankha

Kutalika kwa kutalika kwa mafunde

mnzanga
  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

  • CHOSADZIWIKA

Ntchito Zochitika

1) LAN, WAN ndi Metro Networks                                       

2) Ntchito ya FTTH & Deployments FTTX                                       

3) CATV System                                               

4) GPON, EPON                                       

5) Fiber Optic Test Equipment                                       

6) Database Transmit Broadband Net                                               

FAQ

Q1. Kodi mungandipatseko chitsanzo cha malondawa?

A: Inde, timalandira chitsanzo kuti tiyese ndikuyang'ana khalidwe. Zosakaniza zosakaniza ndizovomerezeka.


Q2. Nanga bwanji nthawi yoyenera?

A: Zitsanzo zimafunikira masiku 1-2, nthawi yopanga misa imafuna masabata 1-2.


Q3. Kodi mumatumiza bwanji katunduyo ndipo zimatenga nthawi yayitali bwanji kuti mufike?

A: Nthawi zambiri timatumiza ndi DHL, UPS, FedEx kapena TNT. Nthawi zambiri zimatenga masiku 3-5 kuti abwere. Kutumiza ndege ndi kayendedwe ka panyanja kumakhalanso zosankha.


Q4: Kodi mumapereka chitsimikizo cha mankhwalawa?

A: Inde, timapereka chitsimikizo cha zaka 1-2 pazogulitsa zathu.


Q5: Nanga bwanji nthawi yobereka?

A: 1) Zitsanzo: mkati mwa sabata imodzi. 2) Katundu: 15-20 masiku zambiri.

Lumikizanani nafe