Jamii zote

EN

Kiunganishi cha fiber optic cha FC

Nyumba>Bidhaa>Patchcord>Kiunganishi cha fiber optic cha FC > Maelezo ya bidhaa

  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600652454668251.png
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600240372943913.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1603950808660696.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600240372820222.jpg

KIUNGANISHI CHA FYUZI YA MAONI cha FC UPC NYEUSI CHINI IL


Uchunguzi
  • Maelezo ya haraka
  • faida
  • Partner
  • Maombi
  • Maswali
  • Uchunguzi
Maelezo ya haraka

Kiunganishi cha fiber optic huunganisha kwa usahihi nyuso mbili za mwisho za fiber. Jambo muhimu zaidi ni kusawazisha axes za nyuzi mbili ili pato la nishati ya macho kutoka kwa nyuzi inayopitisha inaweza kuunganishwa na nyuzi inayopokea hadi kiwango cha juu. Athari kwenye mfumo hupunguzwa kutokana na ushiriki wake katika kiungo cha macho.

Data ya teknolojia

Item Unit Data
jina - FC/UPC PFIBER OPTICAL CONNECTOR
PN - APT-CONNECTOR-FC/UPC-SX-2.0/3.0
fiber Aina - G652D/G657A1/G657A2
Nyenzo ya pato - PVC/LSZH
Wavelength nm& 1310 / 1550
Kuingizwa hasara dB ≤0.3
Kurudi hasara dB ≥50(PC,UPC);≥60(APC)
Inaweza kurudiwa dB ≤0.1
Nyakati za kuziba S ≥1000
Kubadilika - ≤0.2
Punguza nguvu N ≥50
Kufanya kazi Temp. -40 ~ 75
Kuhifadhi Temp. -40 ~ 85

Sehemu ya Uuzaji wa Bidhaa

Hasara ya chini ya uwekaji, na kuegemea juu                                       

Upotezaji mkubwa wa kurudi na kurudiwa vizuri                                       

Nguvu ya juu ya kuvuta na kushinikiza                                               

Urefu wa wimbi pana                                               

Partner
  • kisichojulikana

  • kisichojulikana

  • kisichojulikana

  • kisichojulikana

Mfano wa Maombi

1) Mitandao ya LAN, WAN na Metro

2) Mradi wa FTTH & Usambazaji wa FTTX

3) Mfumo wa CATV

4) GPON, EPON

5) Vifaa vya Mtihani wa Fiber Optic

6) Data-msingi Sambaza Broadband Net

Maswali

Q1. Je, ninaweza kupata oda ya sampuli ya bidhaa hii?

A: Ndiyo, tunakaribisha sampuli ya kupima na kuangalia ubora. Sampuli zilizochanganywa zinakubaliwa.


Q2. Nini kuhusu muda wa kuongoza?

J:Sampuli inahitaji siku 1-2, wakati wa uzalishaji wa wingi unahitaji wiki 1-2.


Q3. Je, ungependa kusafirisha bidhaa na kwa muda gani kuchukua?

A: Sisi kawaida meli na DHL, UPS, FedEx au TNT. Inachukua siku za 3-5 kufikia. Meli ya ndege na meli pia ni chaguo.


Q4: Je! Hutoa dhamana kwa bidhaa?

J: Ndiyo, tunatoa dhamana ya miaka 1-2 kwa bidhaa zetu rasmi.


Q5: Je kuhusu muda wa kujifungua??

A: 1) Sampuli: ndani ya wiki moja. 2) Bidhaa: siku 15-20 kawaida.

Wasiliana nasi