Jamii zote

EN

Kubadili macho-2X2

Nyumba>Bidhaa>Optical Fiber Switch>Kubadili macho-2X2 > Maelezo ya bidhaa

  • https://www.qdapt.com/upload/product/1606454575297929.jpg

Mtindo wa kubadili-2X2 wa macho


Uchunguzi
  • Maelezo ya haraka
  • faida
  • Partner
  • Maombi
  • Maswali
  • Uchunguzi
Maelezo ya haraka

Swichi za Fiber Optical kutoka QDAPT zinatokana na muundo wa mitambo midogo/macho ndogo iliyo na optics ya usahihi wa juu. Hizi hutoa vigezo bora, unyumbufu wa hali ya juu, na uthabiti wa kudumu kwa anuwai ya programu. Swichi zinapatikana kwa wigo mpana kuanzia urujuanimno hadi infrared, na zinaweza kutengenezwa na kuendeshwa kwa karibu nyuzinyuzi zozote (zilizoporomoka na zisizo na mteremko), miingiliano mingi, na karibu saizi yoyote ya makazi.

Data ya teknolojia

vigezo Unit TZ-FSW-2×2F
Mbio za Wavelength nm 1260 1650 ~
Mtihani wa Wavelength nm 1310 / 1550
Hasara ya Kuingiza 1, 2 dB Aina:0.8 Upeo:1.0
Kurudisha Hasara 1, 2 dB SM ≥ 50
Mazungumzo 1 dB SM ≥ 55
PDL dB ≤0.05
WDL dB ≤0.25
Repeatability dB ≤ ± 0.02
Uendeshaji Voltage V 3.0 au 5.0
Durability Mizunguko ≥ Milioni 10
Kubadilisha Wakati ms ≤8
Nguvu ya macho mW ≤500
uendeshaji Joto -20 ~ + 70
Uhifadhi Joto -40 ~ + 85
Humidity Relative % 5 95 ~
uzito g 14
Vipimo mm (L)27.0×(W)12.0×(H)8.2 ±0.2 au muundo wa Mteja
(L)28.3×(W)12.0×(H)8.5 ±0.2 au muundo wa Mteja

Usanidi wa Pini

aina Hali Njia ya Macho Hifadhi ya Umeme Sensor ya Hali
1 × 1 Pini 1 Pini 5 Pini 6 Pini 10 Bandika 2-3 Bandika 3-4 Bandika 7-8 Bandika 8-9
Latching A P1-P4,P2-P3 --- --- GND V+ karibu Open Open karibu
B P1-P3,P2-P4 V+ GND --- --- Open karibu karibu Open
Kutoshikamana A P1-P4,P2-P3 --- --- --- --- karibu Open Open karibu
B P1-P3,P2-P4 V+ --- --- GND Open karibu karibu Open

Njia ya Macho

Jimbo A Jimbo B
微 信 图片 _20201127135753 微 信 图片 _20201127135757

Vipimo

Electrical vipimo

Specifications voltage Sasa Upinzani
5V latching 4.5 ~ 5.5 V 36 ~ 44 mA 125 Ω
5V Kutoshikamana 4.5 ~ 5.5 V 26 ~ 32 mA 175 Ω
3V latching 2.7 ~ 3.3 V 54 ~ 66 mA 50 Ω
3V Kutoshikamana 2.7 ~ 3.3 V 39 ~ 47 mA 70 Ω

kuagiza Habari

fiber Aina voltage Badilisha aina Mtihani wa Wavelength Aina ya Tube Urefu wa nyuzi Connector
SM:SM,9/125 3:3V L:Kuteleza 850:850nm 25:250um 05:0.5m±5cm

FP:FC/PC,

FA:FC/APC

M5:MM,50/125 1310:1310nm 90:90um 10:1.0m±5cm

SP:SC/PC

,SA:SC/APC

M6:MM,62.5/125 5:5V N:Kutofungamana 13/15:1310/1550nm X:Nyingine 15:1.5m±5cm

LP:LC/PC

,LA:LC/APC

X: Nyingine X:Nyingine X:Nyingine

OO:None

,X:Others

Maelezo ya kuegesha

Kubadili macho PCS/sanduku(mm) PCS/katoni (saizi-mm/pcs) GW (kg)
sanduku ndani 290 280 * * 65 50 0.6
Sanduku la nje 570 430 * * 460 750 8

Sehemu ya Uuzaji wa Bidhaa

Muda mfupi zaidi wa kubadili

Loss Chini Insertion

Polarization-kudumisha

Matrix ya tumbo kamili/isiyozuia

Utendaji wa juu wa macho

Karibu fiber yoyote inayoweza kutumika

350 nm - 1,650 nm na nyuzi za singlemode

200 nm – 2,400 nm with multimode fibers

Utulivu wa muda mrefu

Uthibitishaji wa ubora : ISO9001:2015, ROHS

Partner
  • kisichojulikana

  • kisichojulikana

  • kisichojulikana

  • kisichojulikana

Mfano wa Maombi

1) Mawasiliano na Mitandao ya Data

2) Automation ya Kiwanda

3) Nishati na Miundombinu

4) Optical Metrology, Mashine & Sensorer

5) Magari na Lori

6) Majini / Majini

7) Usafiri

8) Huduma ya afya

9) Vifaa vya Umeme

10) Electromobility                                            

Maswali
  • Q1. Je, ninaweza kupata oda ya sampuli ya bidhaa hii?

    A: Ndiyo, tunakaribisha sampuli ya kupima na kuangalia ubora. Sampuli zilizochanganywa zinakubaliwa.

  • Q2. Nini kuhusu muda wa kuongoza?

    J:Sampuli inahitaji siku 1-2, wakati wa uzalishaji wa wingi unahitaji wiki 1-2.

  • Q3. Je, ungependa kusafirisha bidhaa na kwa muda gani kuchukua?

    A: Sisi kawaida meli na DHL, UPS, FedEx au TNT. Inachukua siku za 3-5 kufikia. Meli ya ndege na meli pia ni chaguo.

  • Q4: Je! Hutoa dhamana kwa bidhaa?

    J: Ndiyo, tunatoa dhamana ya miaka 1-2 kwa bidhaa zetu rasmi.

  • Q5: Je kuhusu muda wa kujifungua??

    A: 1) Sampuli: ndani ya wiki moja. 2) Bidhaa: siku 15-20 kawaida.

Wasiliana nasi