Jamii zote

EN

Aina ya PLC

Nyumba>Bidhaa>Fiber Optic Coupler Series>Aina ya PLC > Maelezo ya bidhaa

  • https://www.qdapt.com/upload/product/1599462976223791.png

1X2, MINI AINA YA SPLITTER,SC/APC,TEST SPLITTER


Uchunguzi
  • Maelezo ya haraka
  • faida
  • Partner
  • Maombi
  • Maswali
  • Uchunguzi
Maelezo ya haraka

Item

1x2

fiber Aina

G657A/G652D

Urefu wa Kufanya kazi

1260nm ~ 1650nm

Hasara ya Kawaida ya Uingizaji (dB)

≤4.1

Usawa (dB)

≤0.8

PDL (dB)

≤0.2

Hasara inayotegemea urefu wa mawimbi (dB)

≤0.8

Return Loss (dB)

≥55

Mwelekeo (dB)

≥55

Joto la Uendeshaji. Gange

-40 ℃ ~ + 85 ℃

Item1x2
Urefu*Upana*Urefu (mm)60 7 * * 4
Ingizo/Pato(mm)0.9
Urefu wa nyuzi(M)1.5

Sehemu ya Uuzaji wa Bidhaa

Hasara ya chini ya uwekaji, PDL ya Chini na kuegemea juu

Upotezaji mkubwa wa kurudi na kurudiwa vizuri

Urefu wa wimbi pana

Usawa bora wa kituo hadi kituo

Partner
  • kisichojulikana

  • kisichojulikana

  • kisichojulikana

  • kisichojulikana

Mfano wa Maombi

1) Mitandao ya LAN, WAN na Metro

2) Mradi wa FTTH & Usambazaji wa FTTX

3) Mfumo wa CATV

4) GPON, EPON

5) Vifaa vya Mtihani wa Fiber Optic

6) Data-base Transmit Broadband Net

Maswali

Q1. Je, ninaweza kupata oda ya sampuli ya bidhaa hii?

A: Ndiyo, tunakaribisha sampuli ya kupima na kuangalia ubora. Sampuli zilizochanganywa zinakubaliwa.


Q2. Nini kuhusu muda wa kuongoza?

J:Sampuli inahitaji siku 1-2, wakati wa uzalishaji wa wingi unahitaji wiki 1-2.


Q3. Je, ungependa kusafirisha bidhaa na kwa muda gani kuchukua?

A: Sisi kawaida meli na DHL, UPS, FedEx au TNT. Inachukua siku za 3-5 kufikia. Meli ya ndege na meli pia ni chaguo.


Q4: Je! Hutoa dhamana kwa bidhaa?

J: Ndiyo, tunatoa dhamana ya miaka 1-2 kwa bidhaa zetu rasmi.


Q5: Je kuhusu muda wa kujifungua??

A: 1) Sampuli: ndani ya wiki moja. 2) Bidhaa: siku 15-20 kawaida.

Wasiliana nasi