Jamii zote

EN

Aina ya PLC

Nyumba>Bidhaa>Fiber Optic Coupler Series>Aina ya PLC > Maelezo ya bidhaa

  • https://www.qdapt.com/upload/product/1599470786786427.png
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1599470724110617.png

1X8, ABS-BOX AINA YA SPLITTER,SC/UPC


Uchunguzi
  • Maelezo ya haraka
  • faida
  • Partner
  • Maombi
  • Maswali
  • Uchunguzi
Maelezo ya haraka

ABS Box Splitter (PLC Splitter) ni kifaa cha usambazaji wa nguvu ya macho kilichojumuishwa cha mwongozo wa wimbi kulingana na substrate ya quartz. Ina sifa za ukubwa mdogo, upana wa urefu wa uendeshaji, kuegemea juu na usawa mzuri wa kugawanyika. Inafaa hasa kwa passiv. Katika mtandao wa macho (EPON, BPON, GPON, nk), ofisi kuu na kifaa cha terminal huunganishwa na ishara ya macho imegawanyika. Kwa sasa kuna aina mbili za 1×N na 2×N. Vigawanyiko vya 1 x N na 2 x N hugawanya kwa usawa mawimbi ya macho katika sehemu nyingi kutoka kwa ingizo moja au mbili, au hufanya kazi kinyume ili kuelekeza mawimbi mengi ya macho kwenye nyuzi moja au mbili.

Item

1x8

fiber Aina

G657A/G652D

Urefu wa Kufanya kazi

1260nm ~ 1650nm

Hasara ya Kawaida ya Uingizaji (dB)

≤11

Usawa (dB)

≤0.8

PDL (dB)

≤0.2

Hasara inayotegemea urefu wa mawimbi (dB)

≤0.8

Return Loss (dB)

≥55

Mwelekeo (dB)

≥55

Joto la Uendeshaji. Gange

-40 ℃ ~ + 85 ℃

Item 1x8
Urefu*Upana*Urefu (mm) 120 80 * * 10
Ingizo/Pato(mm) 2.0 / 3.0
Urefu wa nyuzi(M) 1.5 au mteja amefafanuliwa

Sehemu ya Uuzaji wa Bidhaa

Hasara ya chini ya uwekaji, PDL ya Chini na kuegemea juu

Upotezaji mkubwa wa kurudi na kurudiwa vizuri

Urefu wa wimbi pana

Usawa bora wa kituo hadi kituo

Partner
  • kisichojulikana

  • kisichojulikana

  • kisichojulikana

  • kisichojulikana

Mfano wa Maombi

1) Mitandao ya LAN, WAN na Metro

2) Mradi wa FTTH & Usambazaji wa FTTX

3) Mfumo wa CATV

4) GPON, EPON

5) Vifaa vya Mtihani wa Fiber Optic

6) Data-base Transmit Broadband Net

Maswali

Q1. Je, ninaweza kupata oda ya sampuli ya bidhaa hii?

A: Ndiyo, tunakaribisha sampuli ya kupima na kuangalia ubora. Sampuli zilizochanganywa zinakubaliwa.


Q2. Nini kuhusu muda wa kuongoza?

J:Sampuli inahitaji siku 1-2, wakati wa uzalishaji wa wingi unahitaji wiki 1-2.


Q3. Je, ungependa kusafirisha bidhaa na kwa muda gani kuchukua?

A: Sisi kawaida meli na DHL, UPS, FedEx au TNT. Inachukua siku za 3-5 kufikia. Meli ya ndege na meli pia ni chaguo.


Q4: Je! Hutoa dhamana kwa bidhaa?

J: Ndiyo, tunatoa dhamana ya miaka 1-2 kwa bidhaa zetu rasmi.


Q5: Je kuhusu muda wa kujifungua??

A: 1) Sampuli: ndani ya wiki moja. 2) Bidhaa: siku 15-20 kawaida.

Wasiliana nasi