Jamii zote

EN

Pigtail ya Ribbon

Nyumba>Bidhaa>Nguruwe>Pigtail ya Ribbon > Maelezo ya bidhaa

  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600653801964809.png
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600243929675590.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600243929837807.jpg

RIBBON PIGTAIL FC APC SC APC


Uchunguzi
  • Maelezo ya haraka
  • faida
  • Partner
  • Maombi
  • Maswali
  • Uchunguzi
Maelezo ya haraka

The fiber optic connector precisely connects the two end faces of the fiber. The most important thing is to align the axes of the two fibers so that the optical energy output from the transmitting fiber can be coupled to the receiving fiber to the maximum extent. The impact on the system is minimized due to its involvement in the optical link.

Data ya teknolojia

Item Unit Data
jina - PATCHCORD-RIBBON-FC/APC-SM
PN - APT-PATCHCORD-RIBBON-FC/APC-SM
fiber Aina - G652D/G657A1/G657A2
Output meterial< - PVC/LSZH
Wavelength nm& 1310 / 1550
Kuingizwa hasara dB ≤0.3
Kurudi hasara dB ≥50(PC,UPC);≥60(APC)
Inaweza kurudiwa dB ≤0.1
Plug times S ≥1000
Kubadilika - ≤0.2
Punguza nguvu N ≥50
Kufanya kazi Temp. -40 ~ 75
Kuhifadhi Temp. -40 ~ 85

Maelezo ya kuegesha

urefu Qty(pcs)/carto Carton size(mm) NW (kg) GW (kg)
1m 1600 570 430 * * 460 30 31.4
2m 1200 570 430 * * 460 26 27.4
3m 1000 570 430 * * 460 23.6 25
5m 800 570 430 * * 460 23.1 24.5
10m 500 570 430 * * 460 21.6 23
15m 400 570 430 * * 460 25.6 27
20m 320 570 430 * * 460 26.5 27.9

1

Sehemu ya Uuzaji wa Bidhaa

Low insertion loss, and High reliability

High return loss and Good repeatability

High strength of pull and push

Wide wavelength range

Partner
  • kisichojulikana

  • kisichojulikana

  • kisichojulikana

  • kisichojulikana

Mfano wa Maombi

1) LAN, WAN and Metro Networks                                       

2) FTTH project & FTTX Deployments                                       

3) Mfumo wa CATV                                               

4) GPON, EPON                                       

5) Fiber Optic Test Equipment                                       

6) Data-base Transmit Broadband Net                                               

Maswali

Q1. Je, ninaweza kupata oda ya sampuli ya bidhaa hii?

A: Ndiyo, tunakaribisha sampuli ya kupima na kuangalia ubora. Sampuli zilizochanganywa zinakubaliwa.


Q2. Nini kuhusu muda wa kuongoza?

J:Sampuli inahitaji siku 1-2, wakati wa uzalishaji wa wingi unahitaji wiki 1-2.


Q3. Je, ungependa kusafirisha bidhaa na kwa muda gani kuchukua?

A: Sisi kawaida meli na DHL, UPS, FedEx au TNT. Inachukua siku za 3-5 kufikia. Meli ya ndege na meli pia ni chaguo.


Q4: Je! Hutoa dhamana kwa bidhaa?

J: Ndiyo, tunatoa dhamana ya miaka 1-2 kwa bidhaa zetu rasmi.


Q5: Je kuhusu muda wa kujifungua??

A: 1) Sampuli: ndani ya wiki moja. 2) Bidhaa: siku 15-20 kawaida.

Wasiliana nasi