< img height="1" width="1" style="display:none" src="https://www.facebook.com/tr?id=1367055820384037&ev=PageView&noscript=1" />
அனைத்து பகுப்புகள்

EN

அடிப்படை நிலைய கேபிள்

முகப்பு>பொருள்>பிக்டெயில்>அடிப்படை நிலைய கேபிள் > தயாரிப்பு விவரம்

திட்டங்கள்

  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600652678531901.png
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600246206435732.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600246205461381.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600246206932061.jpg

வெளிப்புற ஆப்டிக் ஃபைபர் பேட்ச்கார்ட் எஸ்சி யுபிசி எஃப்சி யுபிசி


  • விரைவு விவரங்கள்
  • அனுகூல
  • பங்குதாரர்
  • விண்ணப்ப
  • அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
  • விசாரணைக்கு
விரைவு விவரங்கள்

ஃபைபர் ஆப்டிக் இணைப்பான் ஃபைபரின் இரு முனை முகங்களை துல்லியமாக இணைக்கிறது. மிக முக்கியமான விஷயம் என்னவென்றால், இரண்டு இழைகளின் அச்சுகளை சீரமைப்பதன் மூலம் கடத்தும் இழைகளிலிருந்து ஆப்டிகல் ஆற்றல் வெளியீட்டை பெறும் இழைக்கு அதிகபட்ச அளவிற்கு இணைக்க முடியும். ஆப்டிகல் இணைப்பில் அதன் ஈடுபாடு காரணமாக கணினியில் ஏற்படும் தாக்கம் குறைக்கப்படுகிறது.

தொழில்நுட்ப தரவு

பொருள்அலகுதேதி
பெயர்-PATCHCORD FC / UPC-FC / UPC SM G652D SX PVC 3.0
PN-APT-TX-FC / UPC-FC / UPC-SX-D2-PVC-3.0
நார் வகை-G652D/G657A1/G657A2
வெளியீட்டு மெட்டீரியல்-PVC / LSZH
அலைநீளnm &1310 / 1550
உள்ளிடலில் இழப்புdB≤0.3
வருவாய் இழப்புdB50 (பிசி, யுபிசி) ≥60 ஏபிசி
மீண்டும் மீண்டும்dB≤0.1
செருகும் நேரங்கள்S≥1000
பரிமாற்ற-≤0.2
இழுவிசைவலுவுடன்N≥50
வேலை செய்யும் நேரம்.-40 ~ 75
சேமிப்பு தற்காலிக.-40 ~ 85

விவரங்களை எடுத்துக்கொள்வது

நீளம்Qty (pcs) / கார்டோஅட்டைப்பெட்டி அளவு (மிமீ)வடமேற்கு (கிலோ)GW (கிலோ)
1m1600* * 570 430 4603031.4
2m1200* * 570 430 4602627.4
3m1000* * 570 430 46023.625
5m800* * 570 430 46023.124.5
10m500* * 570 430 46021.623
15m400* * 570 430 46025.627
20m320* * 570 430 46026.527.9

1

தயாரிப்பு விற்பனை புள்ளி

பல்வேறு கடுமையான நிலைமைகளில் புலம் கேபிளின் நம்பகத்தன்மை மற்றும் வாழ்க்கையை உறுதிப்படுத்த உயர் வலிமை சோர்வு-எதிர்ப்பு ஃபைபரை ஏற்றுக்கொள்ளுங்கள்

சிறப்பு பூச்சு அடுக்கு மற்றும் இரண்டாம் நிலை பூச்சு அமைப்பு இயந்திர மற்றும் சுற்றுச்சூழல் அழுத்தங்களை உறிஞ்சும், மேலும் கேபிளின் இணைப்பு இழப்பு சிறியது

அதிக வலிமை, குறைந்த எடை மற்றும் அதிக எடை-எடை விகிதம்; சுற்று உறை கச்சிதமானது மற்றும் மீண்டும் மீண்டும் பின்வாங்குவதற்கு மிகவும் பொருத்தமானது

சுடர்-பின்னடைவு உயர் வலிமை பாதுகாப்பு ஸ்லீவ், உயர் ஆக்ஸிஜன் குறியீட்டு, நல்ல சுடர் மந்தநிலை, எண்ணெய் மற்றும் ரசாயன அரிப்பு எதிர்ப்பு, கண்ணீர் எதிர்ப்பு, குறைந்த வெப்பநிலை நெகிழ்வுத்தன்மை, வலுவான நெகிழ்ச்சி, நல்ல அழுத்த இடையகம், உடைகள்-எதிர்ப்பு அழுத்தம் ஜாக்கெட்

பங்குதாரர்
  • வரையறுக்கப்படாத

  • வரையறுக்கப்படாத

  • வரையறுக்கப்படாத

  • வரையறுக்கப்படாத

பயன்பாட்டு காட்சி

1) லேன், வான் மற்றும் மெட்ரோ நெட்வொர்க்குகள்                                       

2) FTTH திட்டம் & FTTX வரிசைப்படுத்தல்                                       

3) சிஏடிவி சிஸ்டம்                                               

4) GPON, EPON                                       

5) ஃபைபர் ஆப்டிக் டெஸ்ட் கருவி                                       

6) டேட்டா-பேஸ் டிரான்ஸ்மிட் பிராட்பேண்ட் நெட்                                               

அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்

Q1. இந்த தயாரிப்புக்கான மாதிரி ஆர்டரை நான் வைத்திருக்கலாமா?

ஒரு: ஆமாம், தரத்தை பரிசோதித்து பரிசோதனை செய்வதற்கு மாதிரி வரிசையை நாங்கள் வரவேற்கிறோம். கலப்பு மாதிரிகள் ஏற்றுக்கொள்ளத்தக்கவை.


Q2. முன்னணி நேரம் என்ன?

ப: மாதிரிக்கு 1-2 நாட்கள் தேவை, வெகுஜன உற்பத்தி நேரம் 1-2 வாரங்கள் தேவை.


Q3. எப்படி நீங்கள் பொருட்களை கப்பல் மற்றும் எவ்வளவு நேரம் அது வரும் எடுக்கும்?

பதில்: நாங்கள் வழக்கமாக DHL, UPS, FedEx அல்லது TNT மூலம் கப்பல் செய்கிறோம். இது பொதுவாக 3-5 நாட்கள் எடுக்கும். விமான மற்றும் கடல் கப்பல் கூட விருப்ப.


Q4: நீங்கள் தயாரிப்புகள் உத்தரவாதம் வழங்குகிறீர்கள்?

ப: ஆம், எங்கள் முறையான தயாரிப்புகளுக்கு 1-2 வருட உத்தரவாதத்தை நாங்கள் வழங்குகிறோம்.


Q5: விநியோக நேரம் பற்றி என்ன ??

ப: 1) மாதிரிகள்: ஒரு வாரத்திற்குள். 2) பொருட்கள்: பொதுவாக 15-20 நாட்கள்.

எங்களை தொடர்பு கொள்ளவும்