< img height="1" width="1" style="display:none" src="https://www.facebook.com/tr?id=1367055820384037&ev=PageView&noscript=1" />
அனைத்து பகுப்புகள்

EN

E2000 ஃபைபர் ஆப்டிக் இணைப்பு

முகப்பு>பொருள்>இணைப்பு தண்டு>E2000 ஃபைபர் ஆப்டிக் இணைப்பு > தயாரிப்பு விவரம்

திட்டங்கள்

  • https://www.qdapt.com/upload/product/1604282507883388.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1604282507852367.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1604282507335066.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1604282508487414.jpg

E2000UPC APC OPTIC FIBER CONNECTOR LOW IL CONNECTOR


  • விரைவு விவரங்கள்
  • அனுகூல
  • பங்குதாரர்
  • விண்ணப்ப
  • அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்
  • விசாரணைக்கு
விரைவு விவரங்கள்

ஃபைபர் ஆப்டிக் இணைப்பான் ஃபைபரின் இரு முனை முகங்களை துல்லியமாக இணைக்கிறது. மிக முக்கியமான விஷயம் என்னவென்றால், இரண்டு இழைகளின் அச்சுகளை சீரமைப்பதன் மூலம் கடத்தும் இழைகளிலிருந்து ஆப்டிகல் ஆற்றல் வெளியீட்டை பெறும் இழைக்கு அதிகபட்ச அளவிற்கு இணைக்க முடியும். ஆப்டிகல் இணைப்பில் அதன் ஈடுபாடு காரணமாக கணினியில் ஏற்படும் தாக்கம் குறைக்கப்படுகிறது.

தொழில்நுட்ப தரவு

பொருள்அலகுதேதி
பெயர்-PATCHCORD-E2000 / UPC-E2000 / UPC-SM-PVC-3.0
PN-APT-PATCHCORD-E2000 / UPC-E2000 / UPC-SM-PVC-3.0
நார் வகை-G652D/G657A1/G657A2
வெளியீட்டு மெட்டீரியல்-PVC / LSZH
அலைநீளnm &1310 / 1550
உள்ளிடலில் இழப்புdB≤0.3
வருவாய் இழப்புdB50 (பிசி, யுபிசி) ≥60 ஏபிசி
மீண்டும் மீண்டும்dB≤0.1
செருகும் நேரங்கள்S≥1000
பரிமாற்ற-≤0.2
இழுவிசைவலுவுடன்N≥50
வேலை செய்யும் நேரம்.-40 ~ 75
சேமிப்பு தற்காலிக.-40 ~ 85

விவரங்களை எடுத்துக்கொள்வது

நீளம்Qty (pcs) / கார்டோஅட்டைப்பெட்டி அளவு (மிமீ)வடமேற்கு (கிலோ)GW (கிலோ)
1m1600* * 570 430 4603031.4
2m1200* * 570 430 4602627.4
3m1000* * 570 430 46023.625
5m800* * 570 430 46023.124.5
10m500* * 570 430 46021.623
15m400* * 570 430 46025.627
20m320* * 570 430 46026.527.9

1

தயாரிப்பு விற்பனை புள்ளி

குறைந்த செருகும் இழப்பு மற்றும் உயர் நம்பகத்தன்மை 

அதிக வருவாய் இழப்பு மற்றும் நல்ல மீண்டும் நிகழ்தகவு 

இழுத்தல் மற்றும் தள்ளுவதற்கான அதிக வலிமை

பரந்த அலைநீள வரம்பு

பங்குதாரர்
  • வரையறுக்கப்படாத

  • வரையறுக்கப்படாத

  • வரையறுக்கப்படாத

  • வரையறுக்கப்படாத

பயன்பாட்டு காட்சி

1) லேன், வான் மற்றும் மெட்ரோ நெட்வொர்க்குகள்                                       

2) FTTH திட்டம் & FTTX வரிசைப்படுத்தல்                                       

3) சிஏடிவி சிஸ்டம்                                               

4) GPON, EPON                                       

5) ஃபைபர் ஆப்டிக் டெஸ்ட் கருவி                                       

6) டேட்டா-பேஸ் டிரான்ஸ்மிட் பிராட்பேண்ட் நெட்                                               

அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்

Q1. இந்த தயாரிப்புக்கான மாதிரி ஆர்டரை நான் வைத்திருக்கலாமா?

ஒரு: ஆமாம், தரத்தை பரிசோதித்து பரிசோதனை செய்வதற்கு மாதிரி வரிசையை நாங்கள் வரவேற்கிறோம். கலப்பு மாதிரிகள் ஏற்றுக்கொள்ளத்தக்கவை.


Q2. முன்னணி நேரம் என்ன?

ப: மாதிரிக்கு 1-2 நாட்கள் தேவை, வெகுஜன உற்பத்தி நேரம் 1-2 வாரங்கள் தேவை.


Q3. எப்படி நீங்கள் பொருட்களை கப்பல் மற்றும் எவ்வளவு நேரம் அது வரும் எடுக்கும்?

பதில்: நாங்கள் வழக்கமாக DHL, UPS, FedEx அல்லது TNT மூலம் கப்பல் செய்கிறோம். இது பொதுவாக 3-5 நாட்கள் எடுக்கும். விமான மற்றும் கடல் கப்பல் கூட விருப்ப.


Q4: நீங்கள் தயாரிப்புகள் உத்தரவாதம் வழங்குகிறீர்கள்?

ப: ஆம், எங்கள் முறையான தயாரிப்புகளுக்கு 1-2 வருட உத்தரவாதத்தை நாங்கள் வழங்குகிறோம்.


Q5: விநியோக நேரம் பற்றி என்ன ??

ப: 1) மாதிரிகள்: ஒரு வாரத்திற்குள். 2) பொருட்கள்: பொதுவாக 15-20 நாட்கள்.

எங்களை தொடர்பு கொள்ளவும்