అన్ని వర్గాలు

EN

బేస్ స్టేషన్ కేబుల్

హోం>ప్రొడక్ట్స్>పిలక జడ>బేస్ స్టేషన్ కేబుల్ > ఉత్పత్తి వివరాలు

ఉత్పత్తులు

  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600652678531901.png
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600246206435732.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600246205461381.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600246206932061.jpg

అవుట్‌డోర్ ఆప్టిక్ ఫైబర్ ప్యాచ్‌కార్డ్ SC UPC FC UPC


విచారణ
  • త్వరిత వివరాలు
  • అడ్వాంటేజ్
  • భాగస్వామి
  • అప్లికేషన్
  • తరుచుగా అడిగే ప్రశ్నలు
  • విచారణ
త్వరిత వివరాలు

ఫైబర్ ఆప్టిక్ కనెక్టర్ ఫైబర్ యొక్క రెండు చివరి ముఖాలను ఖచ్చితంగా కలుపుతుంది. అత్యంత ముఖ్యమైన విషయం ఏమిటంటే, రెండు ఫైబర్‌ల అక్షాలను సమలేఖనం చేయడం, తద్వారా ట్రాన్స్మిటింగ్ ఫైబర్ నుండి ఆప్టికల్ ఎనర్జీ అవుట్‌పుట్‌ను స్వీకరించే ఫైబర్‌కు గరిష్ట స్థాయిలో జతచేయవచ్చు. ఆప్టికల్ లింక్‌లో దాని ప్రమేయం కారణంగా సిస్టమ్‌పై ప్రభావం తగ్గించబడుతుంది.

సాంకేతిక డేటా

<span style="font-family: Mandali; "> అంశం యూనిట్ సమాచారం
పేరు - ప్యాచ్‌కార్డ్ FC/UPC-FC/UPC SM G652D SX PVC 3.0
PN - APT-TX-FC/UPC-FC/UPC-SX-D2-PVC-3.0
ఫైబర్ రకం - G652D/G657A1/G657A2
అవుట్‌పుట్ మెటీరియల్ - PVC/LSZH
తరంగదైర్ఘ్యం nm& 1310/1550
చొప్పించడం నష్టం dB ≤0.3
తిరిగి నష్టం dB ≥50(PC,UPC);≥60(APC
పునరావృతం dB ≤0.1
ప్లగ్ సమయాలు S ≥1000
అంతర్గతంగా మార్చుకునే - ≤0.2
తన్యత బలం N ≥50
వర్కింగ్ టెంప్. -40 ~ 75
నిల్వ ఉష్ణం. -40 ~ 85

ప్యాకింగ్ వివరాలు

పొడవు క్యూటీ(పీసీలు)/కార్టో కార్టన్ పరిమాణం(మిమీ) NW (కేజీ) GW (కేజీ)
1m 1600 570 * 430 * 460 30 31.4
2m 1200 570 * 430 * 460 26 27.4
3m 1000 570 * 430 * 460 23.6 25
5m 800 570 * 430 * 460 23.1 24.5
10m 500 570 * 430 * 460 21.6 23
15m 400 570 * 430 * 460 25.6 27
20m 320 570 * 430 * 460 26.5 27.9

1

ఉత్పత్తి విక్రయ స్థానం

Adopt high-strength fatigue-resistant fiber to ensure the reliability and life of field cable in various harsh conditions

The special coating layer and the secondary coating structure can absorb mechanical and environmental stresses, and the attachment loss of the cable is small

High strength, light weight and high weight-to-weight ratio; the round sheath is compact and is especially suitable for repeated retracting

Flame-retardant high-strength protective sleeve, high oxygen index, good flame retardancy, oil and chemical corrosion resistance, tear resistance, low temperature flexibility, strong elasticity, good stress buffering, wear-resistant pressure jacket

భాగస్వామి
  • నిర్వచించబడలేదు

  • నిర్వచించబడలేదు

  • నిర్వచించబడలేదు

  • నిర్వచించబడలేదు

అప్లికేషన్ దృశ్యం

1) LAN, WAN మరియు మెట్రో నెట్‌వర్క్‌లు                                       

2) FTTH ప్రాజెక్ట్ & FTTX విస్తరణలు                                       

3) CATV సిస్టమ్                                               

4) GPON, EPON                                       

5) ఫైబర్ ఆప్టిక్ పరీక్ష సామగ్రి                                       

6) డేటా-బేస్ ట్రాన్స్‌మిట్ బ్రాడ్‌బ్యాండ్ నెట్                                               

తరుచుగా అడిగే ప్రశ్నలు

Q1. నేను ఈ ఉత్పత్తి కోసం నమూనా ఆర్డర్‌ని పొందవచ్చా?

ఒక: అవును, నాణ్యతను పరీక్షించడానికి మరియు తనిఖీ చేయడానికి నమూనా క్రమంలో మేము స్వాగతం ఇస్తాము. మిశ్రమ నమూనాలను ఆమోదయోగ్యం.


Q2. ప్రధాన సమయం గురించి ఏమిటి?

A:నమూనాకు 1-2 రోజులు అవసరం, భారీ ఉత్పత్తి సమయానికి 1-2 వారాలు అవసరం.


Q3. మీరు వస్తువులను ఎలా రవాణా చేస్తారు మరియు చేరుకోవడానికి ఎంత సమయం పడుతుంది?

జవాబు: మేము సాధారణంగా DHL, UPS, FedEx లేదా TNT ద్వారా రవాణా చేస్తాము. ఇది సాధారణంగా చేరుకోవడానికి సుమారు 26-29 రోజులు పడుతుంది. వైమానిక మరియు సముద్ర రవాణా కూడా ఐచ్ఛికం.


Q4: మీరు ఉత్పత్తుల కోసం హామీ ఇస్తున్నారా?

A: అవును, మేము మా అధికారిక ఉత్పత్తులకు 1-2 సంవత్సరాల వారంటీని అందిస్తాము.


Q5: డెలివరీ సమయం గురించి ఏమిటి ??

A: 1) నమూనాలు: ఒక వారంలోపు. 2) వస్తువులు: సాధారణంగా 15-20 రోజులు.

సంప్రదించండి