అన్ని వర్గాలు

EN

ఆప్టికల్ స్విచ్-1X2

హోం>ప్రొడక్ట్స్>ఆప్టికల్ ఫైబర్ స్విచ్>ఆప్టికల్ స్విచ్-1X2 > ఉత్పత్తి వివరాలు

ఉత్పత్తులు

  • https://www.qdapt.com/upload/product/1606454575297929.jpg

ఆప్టికల్ స్విచ్-1X2


విచారణ
  • త్వరిత వివరాలు
  • అడ్వాంటేజ్
  • భాగస్వామి
  • అప్లికేషన్
  • తరుచుగా అడిగే ప్రశ్నలు
  • విచారణ
త్వరిత వివరాలు

Fiber optical switches from QDAPT are based on a micro-mechanical/micro-optical design featuring high-precision optics. These offer excellent parameters, superior flexibility, and long-lasting stability for a wide variety of applications. The switches are available for a broad spectrum ranging from ultraviolet to infrared, and can be manufactured and operated with virtually any fiber (both cascaded and non-cascaded), many interfaces, and almost any size of housing.

సాంకేతిక డేటా

పారామీటర్లు యూనిట్ TZ-FSW-1×2
తరంగదైర్ఘ్యం పరిధి nm 1260 ~ 1650
Test Wavelength nm 1310 / 1550
Insertion Loss 1, 2 dB Typ:0.6 మాక్స్: 0.8
Return Loss 1, 2 dB SM ≥ 50
Crosstalk 1 dB SM ≥ 55
PDL dB ≤0.05
WDL dB ≤0.25
పదే dB ≤ ± 0.02
నిర్వాహణ వోల్టేజ్ V 3.0  or  5.0
మన్నిక సైకిల్స్ ≥ 10 Million
మారే సమయం ms ≤8
ఆప్టికల్ పవర్ mW ≤500
నిర్వహణా ఉష్నోగ్రత -20 ~ + 70
నిల్వ ఉష్ణోగ్రత -40 ~ + 85
సంబంధిత తేమ % 5 ~ 95
బరువు g 14
డైమెన్షన్ mm (L)27.0×(W)12.0×(H)8.2 ±0.2 or Customer design
Note: 1.Within operating temperature and SOP.2.Excluding Connectors.

పిన్ కాన్ఫిగరేషన్‌లు

<span style="font-family: Mandali; "> రకం రాష్ట్రం Optical Route Electric Drive Status Sensor
1 × 1 పిన్ 1 పిన్ 5 పిన్ 6 పిన్ 10 పిన్ 2-3 పిన్ 3-4 పిన్ 7-8 పిన్ 8-9
latching A P1-P2 --- --- GND V+ క్లోజ్ ఓపెన్ ఓపెన్ క్లోజ్
B P1-P3 V+ GND --- --- ఓపెన్ క్లోజ్ క్లోజ్ ఓపెన్
Non-latching A P1-P2 --- --- --- --- క్లోజ్ ఓపెన్ ఓపెన్ క్లోజ్
B P1-P3 V+ --- --- GND ఓపెన్ క్లోజ్ క్లోజ్ ఓపెన్

Optical Route

State A State B
微 信 图片 _20201127131910 微 信 图片 _20201127131914

డైమెన్షన్

图片 4

విద్యుత్ స్పెసిఫికేషన్

లక్షణాలు వోల్టేజ్ ప్రస్తుత రెసిస్టెన్స్
5V latching 4.5 ~ 5.5 వి 36~44 mA 125
5V Non-latching 4.5 ~ 5.5 వి 26~32 mA 175
3V latching 2.7 ~ 3.3 వి 54~66 mA 50
3V Non-latching 2.7 ~ 3.3 వి 39~47 mA 70

సమాచారం ఆర్డరింగ్

ఫైబర్ రకం వోల్టేజ్ స్విచ్ రకం Test Wavelength TubeType ఫైబర్ పొడవు కనెక్టర్
SM:SM,9/125 3:3V L:Latching 850:850nm 25:250um 05:0.5m±5cm

FP:FC/PC,

FA:FC/APC

M5:MM,50/125 1310:1310nm 90:90um 10:1.0m±5cm

SP:SC/PC

,SA:SC/APC

M6:MM,62.5/125 5:5V N:Non-latching 13/15:1310/1550nm X:Others 15:1.5m±5cm

LP:LC/PC

,LA:LC/APC

X: Others X:Others
X:Others

OO:None

,X:Others

ప్యాకింగ్ వివరాలు

Optic switch PCS/box(mm) PCS/carton(size-mm/pcs) GW (కేజీ)
ఇన్నర్ బాక్స్ 290 * 280 * 65 50 0.6
బయటి పెట్టె 570 * 430 * 460 750 8

ఉత్పత్తి విక్రయ స్థానం

TShortest switching times

తక్కువ చేర్పు నష్టం

Polarization-maintaining

Full-matrix/non-blocking matrix

High optical performance

Almost any fiber usable

350 nm – 1,650 nm with singlemode fibers

200 nm – 2,400 nm with multimode fibers

Long-term stability

Quality certification : ISO9001:2015, ROHS

భాగస్వామి
  • నిర్వచించబడలేదు

  • నిర్వచించబడలేదు

  • నిర్వచించబడలేదు

  • నిర్వచించబడలేదు

అప్లికేషన్ దృశ్యం

1) Data Communications & Networks

2) Factory Automation

3) Energy & Infrastructure

4) Optical Metrology, Machinery & Sensors

5) Automotive & Truck

6) Marine / Maritime

7) Transportation

8) Healthcare

9) Electrical Appliances

10) Electromobility                                            

తరుచుగా అడిగే ప్రశ్నలు
  • Q1. నేను ఈ ఉత్పత్తి కోసం నమూనా ఆర్డర్‌ని పొందవచ్చా?

    ఒక: అవును, నాణ్యతను పరీక్షించడానికి మరియు తనిఖీ చేయడానికి నమూనా క్రమంలో మేము స్వాగతం ఇస్తాము. మిశ్రమ నమూనాలను ఆమోదయోగ్యం.

  • Q2. ప్రధాన సమయం గురించి ఏమిటి?

    A:నమూనాకు 1-2 రోజులు అవసరం, భారీ ఉత్పత్తి సమయానికి 1-2 వారాలు అవసరం.

  • Q3. మీరు వస్తువులను ఎలా రవాణా చేస్తారు మరియు చేరుకోవడానికి ఎంత సమయం పడుతుంది?

    జవాబు: మేము సాధారణంగా DHL, UPS, FedEx లేదా TNT ద్వారా రవాణా చేస్తాము. ఇది సాధారణంగా చేరుకోవడానికి సుమారు 26-29 రోజులు పడుతుంది. వైమానిక మరియు సముద్ర రవాణా కూడా ఐచ్ఛికం.

  • Q4: మీరు ఉత్పత్తుల కోసం హామీ ఇస్తున్నారా?

    A: అవును, మేము మా అధికారిక ఉత్పత్తులకు 1-2 సంవత్సరాల వారంటీని అందిస్తాము.

  • Q5: డెలివరీ సమయం గురించి ఏమిటి ??

    A: 1) నమూనాలు: ఒక వారంలోపు. 2) వస్తువులు: సాధారణంగా 15-20 రోజులు.

సంప్రదించండి