< img height="1" width="1" style="display:none" src="https://www.facebook.com/tr?id=1367055820384037&ev=PageView&noscript=1" />
หมวดหมู่ทั้งหมด
EN

ประเภท PLC

หน้าแรก>ผลิตภัณฑ์>ซีรี่ส์ Fiber Optic Coupler>ประเภท PLC > รายละเอียดสินค้า

ผลิตภัณฑ์

  • https://www.qdapt.com/upload/product/1700099753252866.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600246503759616.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600246503256427.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600246505164190.jpg

PLC ท่อสเตนเลส SPLITTER MINI TYPE SC APC


สอบถามข้อมูล
  • รายละเอียดโดยย่อ
  • ความได้เปรียบ
  • พาร์ทเนอร์
  • การใช้งาน
  • ถาม-ตอบ
  • สอบถามข้อมูล
รายละเอียดโดยย่อ

ตัวแยกแสง PLC เป็นอุปกรณ์จ่ายพลังงานแสงแบบท่อนำคลื่นแบบบูรณาการตามพื้นผิวควอทซ์ มีลักษณะเฉพาะของขนาดเล็ก ช่วงความยาวคลื่นการทำงานกว้าง ความน่าเชื่อถือสูง และความสม่ำเสมอที่ดี เหมาะอย่างยิ่งสำหรับเครือข่ายออปติคัลแบบพาสซีฟ (EPON, BPON, GPON เป็นต้น) เชื่อมต่อสำนักงานกลางและอุปกรณ์ปลายทาง และใช้การแยกสัญญาณออปติคัล

จุดขายสินค้า

การสูญเสียการแทรกต่ำ PDL ต่ำและความน่าเชื่อถือสูง

การสูญเสียผลตอบแทนสูงและการทำซ้ำที่ดี

ช่วงความยาวคลื่นกว้าง

ความสม่ำเสมอของช่องต่อช่องที่ยอดเยี่ยม

ความเสถียร Telcordia GR-1221 และ GR-1209

พาร์ทเนอร์
  • ไม่ได้กำหนด

  • ไม่ได้กำหนด

  • ไม่ได้กำหนด

  • ไม่ได้กำหนด

สถานการณ์จำลองแอปพลิเคชัน

1) LAN, WAN และเครือข่ายเมโทร

2) โครงการ FTTH และการปรับใช้ FTTX

3) ระบบ CATV

4) GPON, EPON

5) อุปกรณ์ทดสอบไฟเบอร์ออปติก

6) Data-base ส่งบรอดแบนด์เน็ต

ถาม-ตอบ

คำถามที่ 1 ฉันสามารถสั่งซื้อตัวอย่างสำหรับผลิตภัณฑ์นี้ได้หรือไม่?

ตอบ: ได้เรายินดีรับตัวอย่างเพื่อทดสอบและตรวจสอบคุณภาพ สามารถเลือกตัวอย่างผสมได้


Q2 สิ่งที่เกี่ยวกับเวลานำ?

A: ตัวอย่างต้อง 1-2 วันเวลาในการผลิตมวลต้อง 1-2 สัปดาห์


Q3 คุณจัดส่งสินค้าอย่างไรและต้องใช้เวลานานแค่ไหน?

ตอบ: เรามักจัดส่งโดย DHL, UPS, FedEx หรือ TNT โดยปกติจะใช้เวลา 3-5 วัน การขนส่งทางอากาศและทางทะเลยังไม่บังคับ


Q4: คุณรับประกันสินค้าหรือไม่?

A: ใช่เรามีการรับประกัน 1-2 ปีกับผลิตภัณฑ์อย่างเป็นทางการของเรา


Q5: เวลาในการจัดส่งล่ะ?

ตอบ: 1) ตัวอย่าง: ภายในหนึ่งสัปดาห์ 2) สินค้า: ปกติ 15-20 วัน

ติดต่อเรา