Tất cả danh mục

EN

Cáp trạm gốc

Trang chủ>Sản phẩm>Đuôi heo>Cáp trạm gốc > Chi tiết sản phẩm

  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600652678531901.png
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600246206435732.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600246205461381.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600246206932061.jpg

MẶT NẠ SỢI OUTDOOR OPTIC PATCHCORD SC UPC FC UPC


Inquiry
  • Chi tiết ngắn gọn
  • Lợi thế
  • đối tác
  • Các Ứng Dụng
  • FAQ
  • Inquiry
Chi tiết ngắn gọn

Đầu nối sợi quang kết nối chính xác hai mặt cuối của sợi quang. Điều quan trọng nhất là căn chỉnh trục của hai sợi để năng lượng quang từ sợi truyền có thể kết hợp với sợi nhận một cách tối đa. Tác động lên hệ thống được giảm thiểu do nó tham gia vào liên kết quang học.

Dữ liệu công nghệ

Mụcđơn vịNgày
Họ tên-PATCHCORD FC / UPC-FC / UPC SM G652D SX PVC 3.0
PN-APT-TX-FC / UPC-FC / UPC-SX-D2-PVC-3.0
Loại sợi-G652D/G657A1/G657A2
Đầu ra meterial-PVC / LSZH
Bước sóngnm &1310 / 1550
Mất chèndB≤ 0.3
Quay trở lại mấtdB≥50 (PC, UPC) ; ≥60 (APC)
Lặp lạidB≤ 0.1
Thời gian cắmS≥1000
Khả năng thay đổi-≤ 0.2
Sức căngN≥50
Nhiệt độ làm việc.-40 ~ 75
Lưu trữ Temp.-40 ~ 85

Paking chi tiết

Chiều dàiSố lượng (chiếc) / phim hoạt hìnhKích thước thùng carton (mm)NW (kg)GV (kg)
1m1600570 * 430 460 *3031.4
2m1200570 * 430 460 *2627.4
3m1000570 * 430 460 *23.625
5m800570 * 430 460 *23.124.5
10m500570 * 430 460 *21.623
15m400570 * 430 460 *25.627
20m320570 * 430 460 *26.527.9

1

Điểm bán sản phẩm

Sử dụng sợi chống mỏi có độ bền cao để đảm bảo độ tin cậy và tuổi thọ của cáp hiện trường trong các điều kiện khắc nghiệt khác nhau

Lớp phủ đặc biệt và cấu trúc lớp phủ thứ cấp có thể hấp thụ các ứng suất cơ học và môi trường, và tổn hao phần đính kèm của cáp là nhỏ

Độ bền cao, trọng lượng nhẹ và tỷ lệ trọng lượng trên trọng lượng cao; vỏ tròn nhỏ gọn và đặc biệt thích hợp để rút lại nhiều lần

Tay áo bảo vệ độ bền cao chống cháy, chỉ số oxy cao, chống cháy tốt, chống ăn mòn dầu và hóa chất, chống rách, tính linh hoạt ở nhiệt độ thấp, đàn hồi mạnh, đệm ứng suất tốt, áo khoác chịu lực chịu mài mòn

đối tác
  • không xác định

  • không xác định

  • không xác định

  • không xác định

Kịch bản ứng dụng

1) Mạng LAN, WAN và Mạng Metro                                       

2) Dự án FTTH & Triển khai FTTX                                       

3) Hệ thống CATV                                               

4) GPON, EPON                                       

5) Thiết bị kiểm tra sợi quang                                       

6) Mạng băng thông rộng truyền cơ sở dữ liệu                                               

FAQ

Q1. Tôi có thể có một đơn đặt hàng mẫu cho sản phẩm này?

Đáp: Vâng, chúng tôi hoan nghênh mẫu thử nghiệm và kiểm tra chất lượng. Mẫu hỗn hợp có thể chấp nhận được.


Q2. Còn về thời gian dẫn đầu thì sao?

A: Mẫu cần 1-2 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 1-2 tuần.


Q3. Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hoá và mất bao lâu để đến nơi?

A: Chúng Tôi thường gửi bởi DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Nó thường mất 3-5 ngày để đến nơi. Hãng hàng không và vận chuyển đường biển cũng là tùy chọn.


Q4: Bạn có đảm bảo cho sản phẩm?

Trả lời: Có, chúng tôi cung cấp bảo hành 1-2 năm cho các sản phẩm chính thức của chúng tôi.


Q5: Những gì về thời gian giao hàng ??

A: 1) Mẫu: trong vòng một tuần. 2) Hàng hóa: 15-20 ngày thường.

Liên Hệ