Tất cả danh mục

EN
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1599472373668730.png
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1599472374770475.png

1X2, LOẠI ỐNG INOX, NỐI FBT, 50: 50


Inquiry
  • Chi tiết ngắn gọn
  • Lợi thế
  • đối tác
  • Các Ứng Dụng
  • FAQ
  • Inquiry
Chi tiết ngắn gọn

FBT splitter là một loại thiết bị quản lý nguồn quang được chế tạo bằng công nghệ Fused Biconical Tape. Nó có kích thước nhỏ, độ tin cậy cao, chi phí rẻ và tính đồng nhất giữa các kênh tốt và được sử dụng rộng rãi trong mạng PON để thực hiện tách nguồn tín hiệu quang.

Mục

1x2

Loại sợi

G657A / G652D

Bước sóng làm việc

1310 / 1490 / 1550

Suy hao chèn chuẩn (dB)

≤ 3.7

Đồng nhất (dB)

≤ 0.8

PDL (dB)

≤ 0.2

Suy hao phụ thuộc bước sóng (dB)

≤ 0.8

Return Loss (dB)

≥55 (PC / UPC), ≥60 (APC)

Chỉ thị (dB)

≥55

Nhiệt độ hoạt động. Gange

-40 ℃ ~ + 85 ℃

Mục1x2
Chiều dài * Chiều rộng * Chiều cao (mm)3.0*54,3.0*60,3.5*66
Tư nốiSC / UPC, SC / APC

Điểm bán sản phẩm

Suy hao chèn thấp, PDL thấp và độ tin cậy cao

Lợi nhuận cao và độ lặp lại tốt

Phạm vi bước sóng rộng

Tính đồng nhất giữa các kênh

Tất cả các sản phẩm đều đáp ứng yêu cầu GR-1209-CORE và GR-1221-CORE.

đối tác
  • không xác định

  • không xác định

  • không xác định

  • không xác định

Kịch bản ứng dụng

1) Mạng LAN, WAN và Mạng Metro

2) Dự án FTTH & Triển khai FTTX

3) Hệ thống CATV

4) GPON, EPON

5) Thiết bị kiểm tra sợi quang

6) Mạng băng thông rộng truyền cơ sở dữ liệu

FAQ

Q1. Tôi có thể có một đơn đặt hàng mẫu cho sản phẩm này?

Đáp: Vâng, chúng tôi hoan nghênh mẫu thử nghiệm và kiểm tra chất lượng. Mẫu hỗn hợp có thể chấp nhận được.


Q2. Còn về thời gian dẫn đầu thì sao?

A: Mẫu cần 1-2 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 1-2 tuần.


Q3. Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hoá và mất bao lâu để đến nơi?

A: Chúng Tôi thường gửi bởi DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Nó thường mất 3-5 ngày để đến nơi. Hãng hàng không và vận chuyển đường biển cũng là tùy chọn.


Q4: Bạn có đảm bảo cho sản phẩm?

Trả lời: Có, chúng tôi cung cấp bảo hành 1-2 năm cho các sản phẩm chính thức của chúng tôi.


Q5: Những gì về thời gian giao hàng ??

A: 1) Mẫu: trong vòng một tuần. 2) Hàng hóa: 15-20 ngày thường.

Liên Hệ