Tất cả danh mục

EN
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1599470786786427.png
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1599470724110617.png

1X8, LOẠI THÙNG ABS, SC / UPC


Inquiry
  • Chi tiết ngắn gọn
  • Lợi thế
  • đối tác
  • Các Ứng Dụng
  • FAQ
  • Inquiry
Chi tiết ngắn gọn

Bộ tách hộp ABS (PLC Splitter) là một thiết bị phân phối công suất quang ống dẫn sóng tích hợp dựa trên nền thạch anh. Nó có đặc điểm là kích thước nhỏ, dải bước sóng hoạt động rộng, độ tin cậy cao và khả năng phân tách đồng đều tốt. Nó đặc biệt thích hợp cho bị động. Trong mạng quang (EPON, BPON, GPON, v.v.), văn phòng trung tâm và thiết bị đầu cuối được kết nối và tín hiệu quang được phân chia. Hiện tại có hai loại 1 × N và 2 × N. Bộ chia 1 x N và 2 x N chia đều tín hiệu quang thành nhiều đầu ra từ một đầu vào đơn hoặc kép, hoặc hoạt động ngược lại để hướng nhiều tín hiệu quang vào một sợi quang đơn hoặc kép.

Mục

1x8

Loại sợi

G657A / G652D

Bước sóng làm việc

1260nm ~ 1650nm

Suy hao chèn chuẩn (dB)

≤ 11

Đồng nhất (dB)

≤ 0.8

PDL (dB)

≤ 0.2

Suy hao phụ thuộc bước sóng (dB)

≤ 0.8

Return Loss (dB)

≥55

Chỉ thị (dB)

≥55

Nhiệt độ hoạt động. Gange

-40 ℃ ~ + 85 ℃

Mục1x8
Chiều dài * Chiều rộng * Chiều cao (mm)120 * 80 10 *
Đầu vào / Đầu ra (mm)2.0 / 3.0
Chiều dài sợi (M)1.5 hoặc khách hàng xác định

Điểm bán sản phẩm

Suy hao chèn thấp, PDL thấp và độ tin cậy cao

Lợi nhuận cao và độ lặp lại tốt

Phạm vi bước sóng rộng

Tính đồng nhất giữa các kênh

đối tác
  • không xác định

  • không xác định

  • không xác định

  • không xác định

Kịch bản ứng dụng

1) Mạng LAN, WAN và Mạng Metro

2) Dự án FTTH & Triển khai FTTX

3) Hệ thống CATV

4) GPON, EPON

5) Thiết bị kiểm tra sợi quang

6) Mạng băng thông rộng truyền cơ sở dữ liệu

FAQ

Q1. Tôi có thể có một đơn đặt hàng mẫu cho sản phẩm này?

Đáp: Vâng, chúng tôi hoan nghênh mẫu thử nghiệm và kiểm tra chất lượng. Mẫu hỗn hợp có thể chấp nhận được.


Q2. Còn về thời gian dẫn đầu thì sao?

A: Mẫu cần 1-2 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 1-2 tuần.


Q3. Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hoá và mất bao lâu để đến nơi?

A: Chúng Tôi thường gửi bởi DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Nó thường mất 3-5 ngày để đến nơi. Hãng hàng không và vận chuyển đường biển cũng là tùy chọn.


Q4: Bạn có đảm bảo cho sản phẩm?

Trả lời: Có, chúng tôi cung cấp bảo hành 1-2 năm cho các sản phẩm chính thức của chúng tôi.


Q5: Những gì về thời gian giao hàng ??

A: 1) Mẫu: trong vòng một tuần. 2) Hàng hóa: 15-20 ngày thường.

Liên Hệ