Tất cả danh mục

EN
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600655020449706.png
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600248086636544.jpg

CASSETE SC UPC PLUG-IN SPLITTER SC UPC


Inquiry
  • Chi tiết ngắn gọn
  • Lợi thế
  • đối tác
  • Các Ứng Dụng
  • FAQ
  • Inquiry
Chi tiết ngắn gọn

Sợi quang có thể phân phối đồng đều tín hiệu sợi quang đến tất cả các cổng. Suy hao không nhạy cảm với bước sóng và có thể đáp ứng nhu cầu truyền dẫn của các bước sóng khác nhau. Chip nhập khẩu chất lượng cao với suy hao phụ thuộc phân cực thấp có thể đáp ứng các yêu cầu bước sóng khác nhau. Lắp đặt dễ dàng và vận hành thuận tiện .

Điểm bán sản phẩm

Sự đồng đều của phân bố ánh sáng tốt, và tín hiệu sợi quang có thể được phân phối đồng đều cho người dùng

Suy hao không nhạy với bước sóng và có thể đáp ứng nhu cầu truyền dẫn của các bước sóng khác nhau

Chèn sứ nhập khẩu chất lượng cao được lựa chọn cho hiệu suất tuyệt vời, độ ổn định và độ bền

Các chip truyền dẫn nhập khẩu được sử dụng để đảm bảo tách ánh sáng đồng đều và ổn định, suy hao liên quan đến phân cực thấp và phản xạ phóng xạ thấp, có thể đáp ứng nhu cầu của các bước sóng khác nhau

Ống lót bằng sứ nhập khẩu chất lượng cao được sử dụng để cách ly các tín hiệu nhiễu khác một cách hiệu quả

đối tác
  • không xác định

  • không xác định

  • không xác định

  • không xác định

Kịch bản ứng dụng

1) Mạng LAN, WAN và Mạng Metro

2) Dự án FTTH & Triển khai FTTX

3) Hệ thống CATV

4) GPON, EPON

5) Thiết bị kiểm tra sợi quang

6) Mạng băng thông rộng truyền cơ sở dữ liệu

FAQ

Q1. Tôi có thể có một đơn đặt hàng mẫu cho sản phẩm này?

Đáp: Vâng, chúng tôi hoan nghênh mẫu thử nghiệm và kiểm tra chất lượng. Mẫu hỗn hợp có thể chấp nhận được.


Q2. Còn về thời gian dẫn đầu thì sao?

A: Mẫu cần 1-2 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 1-2 tuần.


Q3. Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hoá và mất bao lâu để đến nơi?

A: Chúng Tôi thường gửi bởi DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Nó thường mất 3-5 ngày để đến nơi. Hãng hàng không và vận chuyển đường biển cũng là tùy chọn.


Q4: Bạn có đảm bảo cho sản phẩm?

Trả lời: Có, chúng tôi cung cấp bảo hành 1-2 năm cho các sản phẩm chính thức của chúng tôi.


Q5: Những gì về thời gian giao hàng ??

A: 1) Mẫu: trong vòng một tuần. 2) Hàng hóa: 15-20 ngày thường.

Liên Hệ