Tất cả danh mục

EN
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600654646179928.png
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600246503759616.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600246503256427.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600246505164190.jpg

BỘ SPLITTER ỐNG KHÔNG GỈ PLC MINI LOẠI SC APC


Inquiry
  • Chi tiết ngắn gọn
  • Lợi thế
  • đối tác
  • Các Ứng Dụng
  • FAQ
  • Inquiry
Chi tiết ngắn gọn

Bộ chia quang PLC là thiết bị phân phối công suất quang ống dẫn sóng tích hợp dựa trên nền thạch anh. Nó có các đặc điểm là kích thước nhỏ, dải bước sóng hoạt động rộng, độ tin cậy cao và tính đồng nhất tốt. Nó đặc biệt thích hợp cho các mạng quang thụ động (EPON, BPON, GPON, v.v.) kết nối văn phòng trung tâm và thiết bị đầu cuối và thực hiện tách tín hiệu quang.

Điểm bán sản phẩm

Suy hao chèn thấp, PDL thấp và độ tin cậy cao

Lợi nhuận cao và độ lặp lại tốt

Phạm vi bước sóng rộng

Tính đồng nhất giữa các kênh

Độ ổn định Telcordia GR-1221 và GR-1209

đối tác
  • không xác định

  • không xác định

  • không xác định

  • không xác định

Kịch bản ứng dụng

1) Mạng LAN, WAN và Mạng Metro

2) Dự án FTTH & Triển khai FTTX

3) Hệ thống CATV

4) GPON, EPON

5) Thiết bị kiểm tra sợi quang

6) Mạng băng thông rộng truyền cơ sở dữ liệu

FAQ

Q1. Tôi có thể có một đơn đặt hàng mẫu cho sản phẩm này?

Đáp: Vâng, chúng tôi hoan nghênh mẫu thử nghiệm và kiểm tra chất lượng. Mẫu hỗn hợp có thể chấp nhận được.


Q2. Còn về thời gian dẫn đầu thì sao?

A: Mẫu cần 1-2 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 1-2 tuần.


Q3. Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hoá và mất bao lâu để đến nơi?

A: Chúng Tôi thường gửi bởi DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Nó thường mất 3-5 ngày để đến nơi. Hãng hàng không và vận chuyển đường biển cũng là tùy chọn.


Q4: Bạn có đảm bảo cho sản phẩm?

Trả lời: Có, chúng tôi cung cấp bảo hành 1-2 năm cho các sản phẩm chính thức của chúng tôi.


Q5: Những gì về thời gian giao hàng ??

A: 1) Mẫu: trong vòng một tuần. 2) Hàng hóa: 15-20 ngày thường.

Liên Hệ