< img height="1" width="1" style="display:none" src="https://www.facebook.com/tr?id=1367055820384037&ev=PageView&noscript=1" />
gbogbo awọn Isori

EN

Iru FBT

Ile>Ọja>Okun Optic Coupler Series>Iru FBT > Ọja apejuwe

  • https://www.qdapt.com/upload/product/1599472373668730.png
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1599472374770475.png

1X2, TII TUBE STAINLESSSTEEL, FBT COUPLER, 50: 50


lorun
  • awọn ọna alaye
  • anfani
  • alabaṣepọ
  • ohun elo
  • FAQ
  • lorun
awọn ọna alaye

Olupin FBT jẹ iru ẹrọ iṣakoso agbara opitika ti a ṣe nipa lilo imọ-ẹrọ Teepu Biconical Teepu Fused. O ṣe ẹya iwọn kekere, igbẹkẹle giga, iye owo olowo poku ati iṣọkan ikanni-si-ikanni ti o dara, ati pe o lo ni ibigbogbo ni awọn nẹtiwọọki PON lati ṣe akiyesi pipin agbara ifihan agbara opitika.

ohun

1x2

Fiber Type

G657A / G652D

Ṣiṣẹ Igbi agbara

1310 / 1490 / 1550

Isonu Ifiwọle boṣewa (dB)

≤3.7

Aṣọ (dB)

≤0.8

PDL (dB)

≤0.2

Isonu Igbẹkẹle Wavelength (dB)

≤0.8

Pada Isonu (dB)

≥55 (PC / UPC), ≥60 (APC)

Amọdaju (dB)

≥55

Ṣiṣẹ Temp. Gange

-40 ℃ ~ + 85 ℃

ohun1x2
Gigun * Iwọn * Iga (mm)3.0*54,3.0*60,3.5*66
AsopọSC / UPC, SC / APC

Ọja Tita ọja

Ipadanu ifibọ kekere, PDL Kekere ati igbẹkẹle giga

Ipadanu pipada giga ati atunkọ Rere

Julọ wefulenti ibiti

O tayọ iṣọkan ikanni-si-ikanni

Gbogbo awọn ọja ba pade GR-1209-CORE ati awọn ibeere GR-1221-CORE.

alabaṣepọ
  • aisọye

  • aisọye

  • aisọye

  • aisọye

Aye iwoye

1) LAN, WAN ati Metro Awọn nẹtiwọọki

2) Ise agbese FTTH & Awọn imuṣiṣẹ FTTX

3) Eto CATV

4) GPON, EPON

5) Ohun elo Idanwo Okun

6) ipilẹ-data Transmit Broadband Net

FAQ

Q1. Ṣe Mo le gba aṣẹ ayẹwo fun ọja yii?

A: Bẹẹni, a gba igbasilẹ ibere lati ṣe idanwo ati ṣayẹwo didara. Awọn ayẹwo ayẹwo ti o darapọ jẹ itẹwọgba.


Q2. Kini nipa akoko asiwaju?

A: Awọn ayẹwo nilo awọn ọjọ 1-2, akoko iṣelọpọ ibi-nilo awọn ọsẹ 1-2.


Q3. Bawo ni o ṣe n ṣaja awọn ọja ati igba melo ni o gba lati de?

A: A nlo ọkọ oju omi nigbagbogbo nipasẹ DHL, UPS, FedEx tabi TNT. O maa n gba awọn ọjọ 3-5 lati de. Ikun oju-ofurufu ati okun sowo tun jẹ aṣayan.


Q4: Ṣe o ṣe afihan fun awọn ọja naa?

A: Bẹẹni, a funni ni atilẹyin ọja 1-2 ọdun si awọn ọja wa.


Q5: Kini nipa akoko ifijiṣẹ ??

A: 1) Awọn ayẹwo: laarin ọsẹ kan. 2) Awọn ọja: Awọn ọjọ 15-20 nigbagbogbo.

Pe wa