< img height="1" width="1" style="display:none" src="https://www.facebook.com/tr?id=1367055820384037&ev=PageView&noscript=1" />
gbogbo awọn Isori

EN

MPO okun opitiki okun

Ile>Ọja>Patchcord>MPO okun opitiki okun > Ọja apejuwe

  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600652817500960.png
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600242735528643.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1603956483458817.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600242735491918.jpg

MPO OPTIC FIBER CONNECTOR LOW IL Asopọ


lorun
  • awọn ọna alaye
  • anfani
  • alabaṣepọ
  • ohun elo
  • FAQ
  • lorun
awọn ọna alaye

Asopọ okun opitiki so pọpọ awọn oju opin meji ti okun naa. Ohun pataki julọ ni lati ṣe deede awọn aake ti awọn okun meji ki agbara iṣan opiti lati inu okun gbigbe le ni idapọ si okun gbigba si iye to pọ julọ. Ipa lori eto naa dinku nitori ilowosi rẹ ni ọna asopọ opitika.

Data Tech

ohunUnitdata
Name-PATCHCORD-MPO-MPO-SM-G657A1-PVC
PN-APT-PATCHCORD-ARMED-SC / UPC-SC / UPC-SX-3.0
Fiber Type-G652D/G657A1/G657A2
Ohun elo irin-PVC / LSZH
wefulentinm &1310 / 1550
Isonu fifi siidB≤0.3
Padanu pipadanudB≥50 (PC, UPC) ≥ ≥60 (APC)
RepeatabledB≤0.1
Awọn akoko pilogiS≥1000
Iyipada-≤0.2
Agbara fifẹN≥50
Ṣiṣẹ Temp.-40 ~ 75
Ibi iwa afẹfẹ aye.-40 ~ 85

Paking awọn alaye

ipariQty (awọn kọnputa) / cartoIwọn paali (mm)NW (kg)GW (kg)
1m1600570 * 430 * 4603031.4
2m1200570 * 430 * 4602627.4
3m1000570 * 430 * 46023.625
5m800570 * 430 * 46023.124.5
10m500570 * 430 * 46021.623
15m400570 * 430 * 46025.627
20m320570 * 430 * 46026.527.9

1

Ọja Tita ọja

Ipadanu ifibọ kekere, ati igbẹkẹle giga

Ipadanu pipada giga ati atunkọ Rere 

Agbara giga ti fifa ati titari

Julọ wefulenti ibiti

alabaṣepọ
  • aisọye

  • aisọye

  • aisọye

  • aisọye

Aye iwoye

1) LAN, WAN ati Metro Awọn nẹtiwọọki                                       

2) Ise agbese FTTH & Awọn imuṣiṣẹ FTTX                                       

3) Eto CATV                                               

4) GPON, EPON                                       

5) Ohun elo Idanwo Okun                                       

6) ipilẹ-data Transmit Broadband Net                                               

FAQ

Q1. Ṣe Mo le gba aṣẹ ayẹwo fun ọja yii?

A: Bẹẹni, a gba igbasilẹ ibere lati ṣe idanwo ati ṣayẹwo didara. Awọn ayẹwo ayẹwo ti o darapọ jẹ itẹwọgba.


Q2. Kini nipa akoko asiwaju?

A: Awọn ayẹwo nilo awọn ọjọ 1-2, akoko iṣelọpọ ibi-nilo awọn ọsẹ 1-2.


Q3. Bawo ni o ṣe n ṣaja awọn ọja ati igba melo ni o gba lati de?

A: A nlo ọkọ oju omi nigbagbogbo nipasẹ DHL, UPS, FedEx tabi TNT. O maa n gba awọn ọjọ 3-5 lati de. Ikun oju-ofurufu ati okun sowo tun jẹ aṣayan.


Q4: Ṣe o ṣe afihan fun awọn ọja naa?

A: Bẹẹni, a funni ni atilẹyin ọja 1-2 ọdun si awọn ọja wa.


Q5: Kini nipa akoko ifijiṣẹ ??

A: 1) Awọn ayẹwo: laarin ọsẹ kan. 2) Awọn ọja: Awọn ọjọ 15-20 nigbagbogbo.

Pe wa