< img height="1" width="1" style="display:none" src="https://www.facebook.com/tr?id=1367055820384037&ev=PageView&noscript=1" />
gbogbo awọn Isori

EN

PLC iru

Ile>Ọja>Okun Optic Coupler Series>PLC iru > Ọja apejuwe

  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600654646179928.png
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600246503759616.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600246503256427.jpg
  • https://www.qdapt.com/upload/product/1600246505164190.jpg

PLC Alailowaya Falopiani Splitter MINI TYPE SC APC


lorun
  • awọn ọna alaye
  • anfani
  • alabaṣepọ
  • ohun elo
  • FAQ
  • lorun
awọn ọna alaye

Plittipa opitika PLC jẹ ẹrọ idapọ ọna ẹrọ opitika opopona iṣakojọpọ ti o da lori iyọti quartz O ni awọn abuda ti iwọn kekere, iwọn igbi gigun ṣiṣiṣẹ ṣiṣisẹ, igbẹkẹle giga ati iṣọkan to dara. O dara julọ fun awọn nẹtiwọọki opitika palolo (EPON, BPON, GPON, ati bẹbẹ lọ) sopọ mọ ọfiisi aringbungbun ati ẹrọ ebute ati lati ṣe ipinya ti ifihan opitika.

Ọja Tita ọja

Ipadanu ifibọ kekere, PDL Kekere ati igbẹkẹle giga

Ipadanu pipada giga ati atunkọ Rere

Julọ wefulenti ibiti

O tayọ iṣọkan ikanni-si-ikanni

Iduroṣinṣin Telcordia GR-1221 ati GR-1209

alabaṣepọ
  • aisọye

  • aisọye

  • aisọye

  • aisọye

Aye iwoye

1) LAN, WAN ati Metro Awọn nẹtiwọọki

2) Ise agbese FTTH & Awọn imuṣiṣẹ FTTX

3) Eto CATV

4) GPON, EPON

5) Ohun elo Idanwo Okun

6) ipilẹ-data Transmit Broadband Net

FAQ

Q1. Ṣe Mo le gba aṣẹ ayẹwo fun ọja yii?

A: Bẹẹni, a gba igbasilẹ ibere lati ṣe idanwo ati ṣayẹwo didara. Awọn ayẹwo ayẹwo ti o darapọ jẹ itẹwọgba.


Q2. Kini nipa akoko asiwaju?

A: Awọn ayẹwo nilo awọn ọjọ 1-2, akoko iṣelọpọ ibi-nilo awọn ọsẹ 1-2.


Q3. Bawo ni o ṣe n ṣaja awọn ọja ati igba melo ni o gba lati de?

A: A nlo ọkọ oju omi nigbagbogbo nipasẹ DHL, UPS, FedEx tabi TNT. O maa n gba awọn ọjọ 3-5 lati de. Ikun oju-ofurufu ati okun sowo tun jẹ aṣayan.


Q4: Ṣe o ṣe afihan fun awọn ọja naa?

A: Bẹẹni, a funni ni atilẹyin ọja 1-2 ọdun si awọn ọja wa.


Q5: Kini nipa akoko ifijiṣẹ ??

A: 1) Awọn ayẹwo: laarin ọsẹ kan. 2) Awọn ọja: Awọn ọjọ 15-20 nigbagbogbo.

Pe wa